หัวข้อ: ขอบคุณแรงบันดาลใจ

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ wundee2513
    บล็อก
    11

บ้านมหาโพสต์ ขอบคุณแรงบันดาลใจ

... ช่วงปีใหม่ หลายๆ ท่านก็คงมีความสุขกัน ที่ได้มีโอกาสเดินทางกลับบ้านไปเยี่ยมคุณพ่อคุณแม่ กัน ... ผมก็ถือโอกาสนี้ขออวยพรให้ทุกๆ ท่านจงมีแต่ความสุข ความเจริญ พบแต่สิ่งที่ดีงามในชีวิต ตลอดปี ๒๕๕๓ ครับ
    ...ผมเองได้กลับบ้าน ซึ่งปีนี้เป็นปีพิเศษ...ที่ผมได้ทำในสิ่งที่ไม่เคยทำมาก่อนเลย ... ผมซื้อตุ๊กตา ฝากเจ้าตัวเล็ก ซื้อเสื้อยืดฝากเจ้าคนโต และซื้อสร้อยทองฝากแม่บ้าน ซึ่งมีมูลค่าไม่ได้มากมายอะไร.... ผมจึงฝากขอบคุณกับแรงบันดาลใจที่ให้ผมทำ....

ขอบคุณแรงบันดาลใจ
    เสรีภาพ เสมอภาค ยุติธรรม

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเหงาคนไกลบ้าน
    ปีใหม่ปีนี้กะบ่อใด้ไปทางใด๋น้อครับ ใด้กลับบ้านหาพ่อเเม่ใด้เเนวฝากเเนวต้อนเล็กๆน้อยๆผู้เฒ่ากะดีใจเเล้วน้อครับอ้ายเห็นลูกเห็นหลานกะมีความสุขเเล้วน้อครับ