ภาพพลุต้อนรับปีใหม่2553 ที่ เกาะสมุย

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6

รอบยิ้มพิมใจ ภาพพลุต้อนรับปีใหม่2553 ที่ เกาะสมุย

สวัสดีปีใหม่2553 ปีขาล (เสือยิ้ม เสือใจดี)
    คืนวันที่ 31 ธันวาคม 2552 - 1 มกราคม 2553
    ณ บริเวณ จุดชมพลุ (ลานพรุ เขียนตามป้าย) บนเกาะสมุยครับ
    งานนี้มีพี่น้องบ้านมหาของเฮาหลายคนครับ
    มาเบิ่งนำกัน นำอาหารไปนั่งกินกันรอชมพลุที่บรรดาห้างร้าน โรงแรมต่างๆที่อยู่ริมหาดเฉวง
    ได้ร่วมกันจุดพลุเพื่อเฉลิมฉลองต้อนรับวันขึ้นปีใหม่2553ในครั้งนี้ครับ
    ต่างคนต่างจุด(แข่งขันกันนิดๆ) ใช้เวลาจุดพลุในครั้งนี้ประมาณ 30 นาที
    พร้อมแล้วเฮามาเบิ่งกันเลยครับ

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=i9zjc-IaRBw

ภาพพลุต้อนรับปีใหม่2553 ที่ เกาะสมุย

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ เต็มใจให้เธอ
    ดอกคูณ เสียงแคน ขอนแก่น
    บล็อก
    6

เรื่องฮิตน่าอ่าน เกาะสมุย

ขอขอบคุณ คุณfaridsmetalcore

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=QQZOs824ypU

ชมแล้วเหมือนได้มาสัมผัสจริงที่เกาะสมุยครับ

พ่อครัวแม่ครัวบ้านมหา สัญลักษณ์ของ สาวบ้านแต้
    บล็อก
    28
    เป็นคืนที่เงียบที่สุดในหัวใจ

อิอิโอ๊ยยยยพุกะงามน้อครับอ้ายเค็มเเต่เเนวอยากเเฮงเเม่นนนนหอยเเครงกับปูนะอ้าย อิอิ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ paula
    WOWWW!!! งามอีหลีจ้า สุดยอด

ศิลปิน,ช่างภาพอิสระ สัญลักษณ์ของ เพ็นนี
    บล็อก
    2
    555+ เสียงซาวด์ของสามสาวแมะ
    เป็นปีใหม่ที่มีความสุขหลายได้พบพ้อพี่น้องบ้านมหาทางเกาะสมุย
    อาหารการกินกะแซบ เป็นอีกปีที่อบอุ่นบ่ลืม
    สิไปอีกยุดอก เพราะมีอีกหลายจุดที่บ่ได้ไป แง๋ว

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ มีนา
    เพ็นจ๋า มีนาพลาดงานนี้ได้จั่งได๋นี่ กร๊าาาา

งามแท่จ้า ขอบคุณจ้า

Tags for this Thread