หัวข้อ: นํ้าตกเหวสุวัต

นํ้าตกเหวสุวัต

เที่ยวต่อนํ้าตกเหวสุวัตเลยจ้า

ทีมงานถ่ายทําชุดเดิมค่ะ :l-

ตัวนํ้าตกเหวสุวัตจากมุมสูงค่ะ

โชว์ท่าหากิน (อีกแล้วอิอิ)

ต้นนํ้าก่อนจะไหลลงหน้าผา

ข้างหลังคือหน้าผา ซึ่งมองจากมุมข้างล่างจะเห็นเป็นสายธารนํ้าตก

เจอกันทริปหน้าค๊า :em01):em01)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สาวอิสานพลัดถิ่น; 15-07-2009 at 04:09.
    =>> เดินทางบ่สุดเส้น อย่าถอยหลังให้เขาเหยียบ ตายขอให้ตายหน้าพุ้นเขาสิเอิ้นว่าหาญ <<=

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ชายหล่ามาดามศรี
    น้ำตกหยังดอกแนวนิมีแต่แนวเป็นตาย้าน

บ่กล้าไปเที่ยวนำดอก .....เคยไปแต่สวนสัตว์นั้นละคราฟโคราชกะดาย

ขอบคุณภาพนางแบบงามๆๆ แต่วิวเป็นที่ระทึกมากๆๆ คิคิ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ security182
    สวยงามแท้ๆทั้งคน ทั้งน้ำตกครับ
    เป็นตะไปท่องเที่ยวพักผ่อน อากาศคือจะดีมากๆเนาะ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ หนุ่มเหงาคนไกลบ้าน
    ธรรมชาติน้ำตกสวยงามครับเป็นตะเล่นน้ำดีแท้น้อครับ

น้ำตกเหวสุวัต เคยไปแล้วเทือหนึ่งตอนเรียน ม่วนหลายๆแบบว่าตอนขึ้นจ้างรถขึ้นไปแล้วกะหย่างเลาะตามป่าจากน้ำตกผากล้วยไม้ไปประมาณ2 กิโลกว่าๆกะไปซอดน้ำตกเหวสุวัต แล้วกะโบกรถกลับมาที่พัก ตอนกลับกะโบกรถกลับลงมาข้างล่าง ม่วนดีคับ
    ...เปรียบแม่เช่น โคมทองของชีวิต

ช่วยชี้ทิศ ช่วยนำทาง ช่วยสร้างสรรค์

ให้ความรัก ให้ความรู้ ชูชีวัน

ลูกจึงมั่นกตัญญูบูชาคุณ..........เพื่อแม่ แพ้บ่ได้

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ลาวดีน้อย
    บล็อก
    3
    ชื่อน้ำตกกะเป็นตาย้านแมะจ้า อิอิ เป็นตาม่วนเนาะจ้า

Tags for this Thread