หัวข้อ: ผมกะอยากแจก..กะยังหว่า..

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ jobloi

พบปะพูดคุย ผมกะอยากแจก..บ่ต้องส่งเมล์

เป็นชุดข้าราชการชาย-หญิง, ครุย,สูทชาย-หญิง..
    วางลิ้งค์ให้เห็นจ๊ะๆ..ขอบคุณที่เข้ามาอ่านครับ..
    -----------------------------------------------
    Template ชุดนี้เป็น .psd ที่เหมาะใช้กับโปรแกรม PhotoShop ทุกเวอร์ชั่น เพราะได้ตัดฉากหลังออกไปแล้ว ทำให้คุณสามารถเปลี่ยนฉากหลังได้ตามใจชอบ ไม่จำเป็นต้องทำไปติดบัตรอย่างเดียว ทำเป็นรูปใหญ่ได้ด้วย (8x10) และยังมีคู่มือการใช้อยู่ข้างในนำเด้ออาวว์...:1-

1.Template [ชุดสูทชาย] /.psd / 643.24MB
    แก้ไขใหม่ 27/01/2553
    Part1
    Part2
    part3
    part4

ผมกะอยากแจก..บ่ต้องส่งเมล์

2.Template [ชุดข้าราชการหญิง] /.psd /448.10MB
    ผมกะอยากแจก..บ่ต้องส่งเมล์

แก้ไขใหม่ 27/01/2553
    2.Template [ชุดข้าราชการหญิง] /.psd /448.10MB

Part1
    Part2
    Part3
    เดี๋ยวมื้อใหม่สิเอามาอัพอีกหลายชุดครับ..อย่าสิลืมติดตามเด้อ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย เต็มใจให้เธอ; 27-01-2010 at 12:22. เหตุผล: แก้ไขลิ๊งก์สำหรับดาวน์โหลด

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ สุสงวน
    ป๊าด เพิ่นเก่งคักจ้า ขอบคุณจ้า คนหยังเก่งหลาย อยากเฮ็ดเป็นเด้เนาะจ้า ไปเฮียนยุไสน้อ สอนแนเด้อจ้า

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ Thadjunior
    สุดยอด สุดยอด นี่แหละอยากได้หลาย
    ขอบคุณเด้อยาอ้าย ที่มีน้ำใจมาแบ่งปัน

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ bnserver
    โหลดไม่ได้ครับ สงสัยลิ้งค์เสียหาให้ใหม่หน่อยนะครับ หรือหาฝากเว็บอื่นก็ได้ ที่มันไม่หมดอายุครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ Thadjunior
    โหลดได้อยู่ครับ ยาอ้ายเพิ่นแก้ไขให้แล้ว
    อ้ายเอ้ย ชุดข้าราชการชายบ่มีตี้ครับ
    ขอเพิ่มเติมอีกแน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Thadjunior; 28-01-2010 at 08:25.