พายุน้ำแข็ง....อะจึ๋ยส์ น่ากลัว

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ Thadjunior

พายุน้ำแข็ง....อะจึ๋ยส์ น่ากลัว

เป็นตาย่านบ่ หึยขนลุก

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom
    อยู่ประเทศได่ครับ ประเทศจีน หรือหว่า ยุโรป

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    แม่นขนลุกภาพล่างสุด หรืออันไดน้อ อิอิ...

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    อ้ายบ่าวเปิดหัวก่อนเด้อครับ น้องหล่ากะจิตามพะนะ ผมวิเคราะห์เบิ่งแล้วภาพล่างสุด ฟันธง 99.99% น่าจิเป็นภาพ "มนุษย์น้ำแข็ง" ที่พลัดหลงมากับพายุคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thedon; 04-02-2010 at 17:22.

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1
    โอ๋ยยยย ป้ากะไปยุยุโรปโดนเติบกะบ่อคักปานนี้ อยากให้บอกชื่อเมือง ชื่อท่าเรือหรืออ่าว ประเทศและวันเวลานำแหน่จ้า สิได้นำไปอ้างอิงต่อถืก ขอบคุณคนตั้งกระทู้และขอบคุณโชคชะตาที่บ่อได้ยุในเหตการณ์ บรื๋ออออออออออยยยย

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หมอนกิ๋ว
    แต่ผมว่า พายุน้ำแข็ง สิสู้พายุอารมณ์ได้บ้อ สังเกตุรูปสุดท้าย หนาวปานได้กะบ่ย้าน แข็งเลยเห็นบ่ อิอิ

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คนตระการ...
    แม่นขนลุกภาพล่างสุด หรืออันไดน้อ อิอิ...
    555555 เปนตาขนลุกคืออ้ายเอ๋ว่า ครับ 55
    ฮิ้วๆๆๆๆ คักขนาด ฮิ้วๆๆๆๆ

Tags for this Thread