หัวข้อ: ขออภัยที่ไม่สามารถไปร่วมงานบ้านมหาพาแลงได้

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ชิงช้าชาลี
    บล็อก
    1

ขออภัยที่ไม่สามารถไปร่วมงานบ้านมหาพาแลงได้

เสียใจเป็นอย่างยิ่งที่ต้องแจ้งข้อมูลให้พี่น้องบ้านมหาให้ทราบว่า ชิงช้าชาลี บ่สามารถมาร่วมกิจกรรม คืนสู่เหย้ากินข้าวแลง ฮักแพงกัน ในวันที่ 13 ก.พ.53 ได้

ตามเจตนาและความตั้งใจจริงไว้เมื่อ 2 เดือนที่แล้วจะต้องมีโอกาสมีส่วนร่วมในกิจกรรมครั้งนี้แน่นอน แต่วันเวลาผ่านไป มีเหตุการณ์หลายอย่างที่เกิดขึ้นสิ่งผลให้เกิดความเปลี่ยนแปลง หลายๆสิ่ง ส่งผลกระทบต่อจิตใจ และภาระกิจที่รับผิดชอบอย่างยิ่ง จนเป็นเหตุให้ ไม่ขอเข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้ (ด้วยความเสียดาย เพราะเตรียมของที่ระลึกเพื่อไปมอบให้ผู้โชคดีในงานด้วย)

เนื่องจากคุณแม่แฟนของชิงช้าชาลี เพิ่งเสียชีวิตไปเมื่อ 31 ม.ค.53 ที่ผ่านมา ซึ่งเป็นการจากไปอย่างกระทันหันแบบไม่ได้ตั้งตัว ส่งผลกระทบด้านจิตใจมากๆ เพื่อเป็นการไว้อาลัยแก่ผู้จากไป จึงของดงานรื่นเริงในช่วงนี้ค่ะ

อย่างไรก็ตาม ขออวยพรให้พี่ๆ เพื่อนๆและน้องๆที่ได้มีโอกาสไปกินข้าวแลงกันที่นวนคร มีความสุขมากๆ ขออวยพรให้คณะกรรมการที่จัดงาน ขอให้งานผ่านไปด้วยความราบรื่น และสมเร็จทุกประการ

หวังเป็นอย่างยิ่งว่าทุกคนคงเข้าใจและให้อภัยกับ ชิงช้าชาลี ด้วยนะคะ

ขอบคุณค่ะ
    ชิงช้าชาลี 12.30น. 07/01/10

Maximum learning
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ khonsurin
    ท่าตูม สุรินทร์
    บล็อก
    197
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งต่อการจากไปของคุณแม่ของแฟนคุณชิงช้าชาลี ด้วยนะคะ

ท่านไปดีแล้วละค่ะ เหลือแต่เราๆๆ เท่านั้นที่ต้องผจญโลกต่อไป

ขอวิญญาณท่านไปสู่สุคติในสัมปริยภพ ด้วยเถิด

คนที่อยู่ก็ยังระลึกถึงถึงคุณงามความดีของท่านตลอดไปนะคะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย khonsurin; 07-02-2010 at 15:34.

อิสระ เสรี เสมอภาค

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ขอแสดงความเสียใจนำเด้อครับ...เรื่องแบบนี่บ่อว่ากัน

ขอแสดงความเสียใจด้วยนะที่ต้องเสียคุณแม่แฟนไป ส่วนงานพาแลง มีทุกปีค่ะ ปีหน้าค่อยมาม่วนกันน้อจ้า

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ชิงช้าชาลี
    บล็อก
    1
    ขอบคุณค่ะ อ้ายเอ๋ คนสุรินทร์ และพี่ดีเจเด็กน้อยน่ารัก ที่เป็นกำลังใจให้

มิสบ้านมหา 2008 - 2009 สัญลักษณ์ของ หมูหวาน
    บล็อก
    5
    ขอแสดงความเสียใจด้วยเด้อค่ะ ชิงช้า เรื่องผุ้จากไปบ่มีวันกลับค่ะ

ไว้โอกาสหน้าจังมาร่วมงานพาแลงใหม่เนาะค่ะ
    ขำบางโอกาส ฉลาดเป็นบางเวลา บ้าเป็นพักๆ แต่น่ารักตลอดกาล (^_^)

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเคน
    อุบลฯ เมืองดอกบัวงาม
    ขอแสดงความเสียใจกับชาลี น้อยหน่าเด้อ เข้มแข็งไวๆเด้อ สู้ต่อไป เรื่องพบปะยังมีโอกาส จั่งค่อยมาพบปะกัน

ขอแสดงความเสียใจต่อการจากไปของคุณแม่ของแฟนคุณชิงช้าชาลี ด้วยนะจ๊ะ ขอให้มีกำลังใจสู้ต่อไปนะจ๊ะ..

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ แหลวแดง
    ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งต่อการจากไปของผู้ที่รักและเคารพอย่างกะทันหันครับผม

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    ขอแสดงความเสียใจกับน้องหน่า และครอบครัวด้วยนะคะ

เอาไว้โอกาสหน้า เราคงได้มีโอกาสพบกันนะคะ รอวันนั้นค่ะ
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน