หัวข้อ: สุขสันต์วันวาเลนไทน์อ้ายเอื้อยซุคน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเมืองลำดวน

สุขสันต์วันวาเลนไทน์อ้ายเอื้อยซุคน

สุขสันต์วันวาเลนไทน์อ้ายเอื้อยซุคน

เนื่องในวันวาเลนไทน์น้องหล่าผู้นี้ขออวยพรให้เอื้อยอ้ายซุคนจงสมหวังกับความรักและให้อ้ายเอื้อยซุคนจงมีความสุขในทุกๆๆๆๆๆเรื่องขอให้สดใสสดซื่นเหมือนกับดอกกุหลาบเด้อครับ ขอมอบให้ เอื้อยพลอย เอื้อยจูน เอื้อยหน่อย เอื้อยขาม เอื้อยนิ่ม เอื้อยนู๋ เอื้อยแจง เอื้อยหน่อยกำลังใจ เอื้อยนก อ้ายคิม อ้ายทูน อ้ายหนุ่ม และพี่น้องอ้ายเอื้อยซุคนที่น้องหล่าผู้นี้บ่ได้กล่าวซื่อพร้อมกับให้ร่ำรวยเงินทอง มั่งมีศรีสุข ในเทศกาลตรุษจีนครับ
    น้องบ่าวเมืองลำดวน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บ่าวเมืองลำดวน; 12-02-2010 at 23:13.

ร่วมกิจกรรมนำความรู้ สัญลักษณ์ของ เซียนเมา

เศร้าซึม

ครับผม ผมมีใจมั่นรักแท้และรักบ่เปลี่ยนแปลงเลยครับ นั่กะคือแม่ผมครับ
    ส่วนความรักแบบหนุ่มสาว ผมยังบ่มีดอกครับ ได้แต่ยืนเศร้าแล้วกะอิจฉาเขา ผุที่เขามีคนเดินเคียงข้าง หยอกล้อกันกระหนุงกระหนิง เขาคือสิมีความสุขหลาย ผมนี่ตี้อยากมีแต่กะบ่มีคือเขา

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเมืองลำดวน
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ผู้บ่าวเมืองร้อยเกาะ
    ครับผม ผมมีใจมั่นรักแท้และรักบ่เปลี่ยนแปลงเลยครับ นั่กะคือแม่ผมครับ
    ส่วนความรักแบบหนุ่มสาว ผมยังบ่มีดอกครับ ได้แต่ยืนเศร้าแล้วกะอิจฉาเขา ผุที่เขามีคนเดินเคียงข้าง หยอกล้อกันกระหนุงกระหนิง เขาคือสิมีความสุขหลาย ผมนี่ตี้อยากมีแต่กะบ่มีคือเขา

ผมกะคือกันล่ะครับอ้ายบ่าว ทันได้มีคือกัน แต่ว่ากะจักมีทันพอบุอ้าย5555555

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกสาวที่ราบสูง
    ดอกไม้งามตามผุให้ช่างมีน้ำใจงามนักเจ้าค่ะ....ชอบสีขาว...เจ้าค่ะมอบคืนผุให้
    วันวาเลนไทน์..ขอให้มีความสุขในการทำบุญมากๆๆๆเจ้าค่ะ..สาธุ สาธุ สาธุ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ kung สาวขอนแก่น
    บ้านหนองกุง ขอนแก่น
    มีดอกไม้ในช่อสวยรวยกลิ่นหอม
    ดนตรีพร้อมน้อมหัวใจให้ของขวัญ
    กุหลาบงามอีกความรักจักพร้อมพรรณ
    มอบให้วันวาเลนไทน์...โอบใจเธอ