หัวข้อ: ปิดฉากงานพาแลง 3

Threaded View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล

บ้านมหาโพสต์ ปิดฉากงานพาแลง 3

ผ่านไปแล้วครับสำหรับงานบ้านมหาพาแลง ครั้งที่ 3 ซึ่งถือว่าเป็นงานประจำปี ที่พวกเราร่วมกันจัดขึ้น ด้วยความร่วมมือร่วมใจจากทุก ๆ ฝ่าย ไม่ว่าจะเป็นพี่น้องที่ให้การสนับสนุนจากต่างประเทศ พี่น้องที่อยู่ในประเทศ ทีมงานคุ้มสามเสน ทีมงานคุ้มไทอุบล และทีมงานจากเว็บเพื่อนบ้าน ทุก ๆ ท่าน

งานพาแลง 3 ครั้งนี้ ผมเห็นหลาย ๆ คนเดินทางจากต่างประเทศ หลายคนเดินทางจากต่างจังหวัดเพื่อร่วมงานนี้โดยเฉพาะ ภาพที่ผมเห็นอยู่ตรงหน้า ผมไม่สามารถที่จะพูดออกมาเป็นคำพูดได้ เพราะผมคิดว่าคงไม่มีคำพูดใดในโลกที่จะให้คำนิยามสิ่งที่ผมได้พบได้เห็นได้

ความสำเร็จของงานพาแลง 3 ในครั้งนี้ เป็นความสำเร็จของพวกเราทุกคนที่เกิดจากพลังแห่งความศรัทธา พลังแห่งความรัก ความสามัคคี และการเสียสละ ที่พวกเราได้ร่วมกันแสดงออกมา

ผมขอขอบคุณบ่าวคนเดิม เว็บมาสเตอร์บ้านมหาดอทคอม ที่ได้สร้างสรรค์เว็บบ้านมหาดอทคอมขึ้นมาให้พวกเราได้พบกัน ขอบคุณทุก ๆ ท่าน ทุก ๆ ส่วน ทุก ๆ ฝ่ายที่ทำให้งานพาแลง 3 ลุล่วงไปด้วยดี และสมบูรณ์แบบที่สุด ........ผมขออวยพรให้ทุก ๆ ท่านเดินทางกลับภูมิลำเนาโดยสวัสดิภาพ

งานพาแลง 3 ได้ปิดฉากลง เหลือไว้แต่ความทรงจำที่ดีต่อกัน ผมคิดถึงพวกเราทุกคน และจะเก็บไว้ในความทรงจำตลอดไป....ผมหวังเป็นอย่างยิ่งว่า เราคงจะได้พบกันในงานบ้านมหาพาแลง ครั้งที่ 4 ในปีหน้าครับ

ปิดฉากงานพาแลง 3

----------------------------- จบบริบูรณ์ ----------------------------------

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 14-02-2010 at 19:01.

Tags for this Thread