หัวข้อ: ขอบคุณเว็ปไซด์บ้านมหาดอทคอมที่ให้โอกาสครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวโก้ เกียรติณรงค์

ขอบคุณเว็ปไซด์บ้านมหาดอทคอมที่ให้โอกาสครับ

เนื่องจากวันที่13กุมภาพันธ์ 2553 ทางเว็ปไซด์บ้านมหาดอทคอมได้จัดงานบ้านมหาพาแลงขึ้นเพื่อเป็นการพบปะสังสรรค์สัมพันธ์อันดีระหว่างพี่น้องสมาชิกขึ้น

ทางบ.ทอตะวันมิวสิค ซำบายใจในคุณภาพ ได้ส่งนักร้องน้องใหม่ไปแนะนำฝากเนื้อฝากตัวกับพี่น้องสมาชิกในงานและที่ชมการถ่ายทอดทางเว็ปไซด์คือผู้บ่าวนาเสียงแคน แทน ธนากร กับผลงานอัลบั้ม ฝากน้ำตาก่อนลาแม่ บ่าวโก้ เกียรติณรงค์ในฐานะผู้ดูแลศิลปินในสังกัด ทอตะวันมิวสิค ขอขอบคุณท่านเว็ปมาสเตอร์พี่บ่าวคนเดิมและพี่น้องสมาชิกบ้านมหาทุกๆท่านที่ให้โอกาสและให้การต้อนรับนักร้องน้องใหม่อย่างอบอุ่นและเป็นกันเอง

ขอบคุณพี่นิ สะใภ้อีสานบ้านมหาดอทคอม ที่ช่วยประสานงานและช่วยดูแลให้ศิลปินน้องใหม่ไปฝากเนื้อฝากตัวกับพี่น้องสมาชิกทุกๆท่าน ขอบคุณพี่ ๆ ดีเจทุก ๆ ท่านที่ให้โอกาสนักร้องน้องใหม่ได้รับใช้แฟนเพลง

ทางสายฝันของศิลปินน้องใหม่จากจังหวัดบุรีรัมย์คนนี้จะก้าวไปได้ไกลเพียงใดขึ้นอยู่กับแรงอกแรงใจของพี่น้องมิตรรักแฟนเพลงที่จะมอบให้ หวังเป็นอย่างยิ่งว่าจะได้มีโอกาสรับใช้มิตรรักแฟนเพลงในบ้านมหาดอทคอมทั้งในผลงานอัลบั้มชุดนี้และผลงานอัลบั้มชุดต่อ ๆ ไปภายใต้การดูแลของบ.ทอตะวันมิวสิค ซำบายใจในคุณภาพ ขอบคุณทุกๆกำลังแรงใจที่มอบให้ครับ บ่าวโก้ เกียรติณรงค์ คำโสภา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 16-02-2010 at 10:11.

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ lukhin_inter
    อิสานใต้ ประเทศไทย

น้องหล่า ..ให้ได้เป็นศิลปินดังขวัญใจประชาชนเด้อจ้า
    อุปสรรคเป็นได้ทั้งบันไดให้ก้าวขึ้นไป...หรือ
    เป็นภูผาที่ขวางกั้น...ขึ้นอยู่กับว่าจะมองมุมไหน

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    เสียงดีจ้า ตะฮักนำ มาจกส้มตำยุกับแม็กกี้แม๋ะ

แถมบอกว่าส้มตำเปรี้ยวนิดนึงเหมือนคนตำ เอิ๊กๆ

ขอให้ประสบความสำเร็จในวงการนะคะ
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ผมว่า แทน ธนากร, เทวราช อำนาจเจริญ, พงศ์ ทินการ และน้าสัก เสือหวาน เป็นนักร้องที่มีคุณภาพทั้งสิ้นครับ

แนวความคิดที่อยากจะให้บ่าวโก้ จัดทำอัลบั้มรวมฮิตศิลปินบ้านมหา เพื่อแจกจ่ายในงาน

บ้านมหาพาแลง 4 ครับ ขอบคุณศิลปินทุกค่ายทุกสังกัด ผู้สนับสนุนทุก ๆ ท่านครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 16-02-2010 at 10:17.

มิสบ้านมหา 2008 - 2009 สัญลักษณ์ของ หมูหวาน
    บล็อก
    5
    ยินดีสนับสนุนค่ะ ไทยบุรีรัมย์นำกัน บ่สนับสนุนบ่ได้แล้ว่ค่ะ ช่วยกันเชียร์ให้ดังก้อง เลยเนาะค่ะ อ้ายบ่าวโก้ สู้ๆๆ เป็นกำลังใจค่ะ
    ขำบางโอกาส ฉลาดเป็นบางเวลา บ้าเป็นพักๆ แต่น่ารักตลอดกาล (^_^)

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    นักร้องนิสัยดี เสียงดีครับ...ผมกะซ่อยอุดหนุนเพิ่นไป1แผ่นครับผม

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ แดนดาหาร
    คือกันครับ ได้พ้อหน้าศิลปินโตเป็นๆ ครับ และกะอุดหนุนเพิ่นนำ 1 แผ่นของ แทน ธนากร

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    เสียงดีครับซอยเป็นแรงใจสนับสนุนเต็มที่ครับ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ฝนหลวง
    พี่น้องคนอิสานบ่อทิ้งกันดอกคับผม แม่นบ่อบ่าวแทน

ศิลปินแดนไกล สัญลักษณ์ของ chudhancock
    cambridge, England
    เสียงดีจังซี่ก็ต้องดังแน่ๆน่ยุดอกจ้าหลาน แนวเพลงก็เพราะ คนร้องก็เสียงดีคั่นบอดังก็บอฮู้สิให้เป็นหยังแหล่วอิอิอิ

Tags for this Thread