หัวข้อ: ร่วมทดสอบเว็บเวอร์ชั่นใหม่

นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

เรื่องฮิตน่าอ่าน ร่วมทดสอบเว็บเวอร์ชั่นใหม่

ซำบายดีครับสมาชิกและทีมงานที่เคารพรัก จากที่เคยเกริ่นไว้แล้วว่าหลังเสร็จงานพาแลง3

อาจจะมีการอัพเดทระบบเว็บให้เป็นเวอร์ชั่นใหม่ เหตุผลก็คงเป็นเพราะทำให้รองรับการใช้งาน

ที่เข้ากันได้กับระบบใหม่ๆ ที่มีการอัพเดทเรื่อยๆ

ความเสี่ยงในการอัพเดทเว็บครั้งนี้ อาจจะมีข้อมูลที่ไม่รองรับระบบตัวใหม่ ขาดหายไปบ้าง

แต่ภาพรวมแล้ว บ่แม่นข้อมูลสำคัญ กะขอแจ้งให้ทราบโดยทั่วกัน

แต่กะเคยทดลองไปบ้างแล้ว ที่มีเปลี่ยนแปลงอาจจะเป็นรูปร่างหน้าตาเปลี่ยนไป

แต่การใช้งานกะยังคงเดิม

(ยกเลิกการอัพเดททุกอย่าง)

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย admin; 13-12-2010 at 19:34. เหตุผล: ลบลิ้งก์

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    รับทราบค่ะ ท่าน วมต.
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ หนุ่มขี้เกี้ยม
    กะดีครับ้ ที่มีการปรับปรุงระบบ เปลี่ยนแปลงไปในทางที่ดีขึ้น ถึงสิเปลี่ยนระบบ IT ใหม่ แต่ความฮัก ความแพงกันของพี่น้องบ้านมหากะยัง แก่นกันคือเก่าอยู่เด้อครับ ผม...

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ จำปา
    รับทราบค่ะเป็นข่าวที่ดีค่ะ ช่วงหนิบางครั้งกะเข้าบ้านหยากค่ะ บางมื้อเข้าได่บางมื้อกะเข้าบ่ได่บ่ฮู้เป็นเพราะเหตุได๋ค่ะ

ไปเบิ่งมาแล้ว เวอร์ชั่นใหม่ คือเป็นสีอึ่มคึ่มค่ะ อิอิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย จำปา; 27-02-2010 at 23:14.

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    ขอบคุณที่สรรหาแต่สิ่งดีๆมาให้พวกเรา ยายไปเทส+จอบมาแล้วจ้า
    หนังวีดีโอ"นางไห"แหมะใหญ่คัก (จอหว่าแหม่นหนังกลางแปลง )
    แต่สีสรร"อื้อคื่อ"บาดหว่า(หรือเฮายังบ่ชินตา)บ่กระฉูดเร่าใจคือปัจจุบันปานได๋จ้า
    แห่งแต่หว่าบ่มีลุกเล่นที่สิเอาไปแต่งบ้าน ฮิ 7 ยายกะย่านเฮือนบ่งามบ่มีบ่าวส่ำน้อยไปแนมซั่นดอกจ้า
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ แจ่มใสยิ้มสวย
    บล็อก
    18
    กว่าจะได้เห็นว่ามีการทดสอบเวอร์ชั่นใหม่ ก็เข้าไม่ได้หลายวันเลยค่ะ ผลุบๆโผล่ ๆค้างเติ่งเป็นวัน ยังไม่เห็นหน้าตากันเลยค่ะ

แต่ตอนนี้ ก็ได้เป็นที่เรียบร้อยแล้ว
    ค่ะ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ฝนหลวง
    ไปเทสมาแล้วคับ ผมว่าสีมันเป็นคือยายว่านั่นละคับแต่คงสิเปลี่ยนได้เนาะ

ปรับปรุ่งเพื่อสิ่งที่ดีขึ้นกะเห็นดีนำคับอ้ายบ่าวหย่าวโลดคับ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    พี่น้องทางต่างประเทศเข้าไม่ได้กันหลายวันเลย เดี๋ยววันนี้จะลองสอบถามให้นะคะว่าเป็นปกติดีหรือยัง
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หล่อซวดลวดขี้มูกกื้ดอืดลืดเล็มเหล
    แจ่มๆครับอ้าย อิอิ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ทางต่างประเทศเข้าไม่ได้หลายวันแล้วคือกันครับ เป็นกำลังใจสำหรับการเปลี่ยนแปลงเพื่อพัฒนาให้ดีขึ้น เพื่อรองรับการขยายตัวครับ ขอให้สมดังเจตนารมณ์ทุกประการครับ

Tags for this Thread