หัวข้อ: ที่พักบางแสน

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ทิดแหล่

ที่พักบางแสน

ต้นเดือนเมษานี้
    วางโปรแกรมจะพาครอบครัวไปบางแสน(พาบักหำน้อยไปซิมน้ำทะเล...)
    ท่านใดมีที่พักแนะนำหน่อยครับ
    อยากได้แบบที่มีสถานที่นั่ง ปิ้ง ย่าง ต้ม ทอด คั่ว ฯลฯ
    สมาชิกประมาณ 10-20 คน (ส่วนมากเด็กๆ )
    ขอบคุณครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ กำลังใจ
    บล็อก
    1
    เคยไปนานแล้วเนาะ เลยไม่ทราบรายละเอียดเรื่องที่พักจ้า

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    สนใจเกาะสีชังไม๊คะ มีครบทุกอย่างที่ต้องการ

ข้ามเรือไปอีก 30 นาที ค่าเรือคนละ 40 บาทค่ะ
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ทิดแหล่
    ยังบ่อกล้าลงเรือครับ
    มีแต่เด็กๆ ย่านเพิ่นตื่นน้ำทะเล
    เคยอยู่ เคนเห็น แต่ ห้วย หนอง บ้านเฮา...

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    รีสอร์ทครับ อยู่เลาะริมทะเลมีหลายระดับครับ เลือกเอา หย่างลงไปไกลๆราคากะถูกลง ...ว่าแต่เด็กๆที่มานำ อายุท่อได๋แน่ละครับ 17-18บ่อ...5555...

อ้ายเอ๋ กะว่าไป
    เด็กน้อยอีหลี อีหลอ นี่หล่ะ..
    แบบว่าบ่อเคยไปโดนแล้วครับ (ล่าสุดกะตอนวัยสะรุ่น พู้นแหล่ว...)
    กะเลยอยากได้คำแนะนำ เผื่อสิมีหม่องดี ดี สั่นดอก...

รูปนี้ ไปหาดเจ้าหลาว ปีก่อนนี้ครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ภูเบตร์
    บางแสนบีช รีสอร์ท
    สถานที่ บรรยากาศ น่าพักมากครับ (แต่ห้องเก่าหน่อย เห็นบอกกะลัง Renuvateใหม่ครับ)

มีที่นั่ง ปิ้ง ย่าง กลางแจ้ง ฯลฯ และที่จอดรถสะดวกสบายครับ
    ราคา 900.- และ 1,500.-บาท/หลัง

โทรฯ 038 381675

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บุรุษไร้ใจ
    เอารูปมาอ้างอิงเลย เนาะ ย่านเข่าใจผิดไปมากกว่านี้ ฮ่า ฮ่าๆ เด็กๆๆๆ

คือกันครับผมกะเป็นคนรักเด็ก...แต่เด็กๆบ่รักผมเลย...แงๆ