หัวข้อ: เพลง รักฟุบคุบถ้วยลาบ

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจอบบ้อน

Facebook Video เพลง รักฟุบคุบถ้วยลาบ

ลองฟังเบิ่งเด้อครับเป็นผลงานเก่าๆของนักร้องรากหญ้า

ระบบไม่สนับสนุนปลั๊กอินนี้แล้ว..

http://www.google.co.th/embed/210443339/1aaa960e" width="320" height="200" allowfullscreen="true"

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    ม่วนครับ จ้วดดดดดดดดดดดดดดดดด
    ไคอยู่บ่ล้มคุบถ้วยแจ่วน่ะครับ ฺฮ่าๆๆๆๆๆๆ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ๛หนุ่มบ้านไกล๛
    บล็อก
    8
    ป้าดดดดดดดดดดดด สุดยอดเลย พี่เอ้ย ขนาดบ่เห็น mv ได้ยินแค่บรรยากาศ กะสุดยอดเลย เสียงร้อง เนื้อร้อง ดนตรี แหร่ม มั๊ก ๆ

ยกนิ้วให้ ครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวโก้ เกียรติณรงค์
    จั่งซี่ จั่งซี่เลยอ้าย หม่วนๆครับแนวนี่น้องกะมักครับ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ เเมงสะดิ้ง
    บล็อก
    24
    เทิ่งเมาเทิ่งฮาก ฮากกะฮากขี่เพี้ยแหว่ะ............
    ฮากจนสุดไส้สุดพุงแล่วนอนเหมบเอดเล่ด พ่ะนะ
    เว่าเป็นตาบ่ให่ผุสาวเขาเสียดายเนาะ
    หึย...ซ้ำบ่หนำไปหย่างเตะถ้วยลาบ ฟ่งใส่เสื้อเจ้าสาวอีกต่างหาก
    555555555555555555 โอ๊ย....สมพอผุสาวป๋ายุดอกสั่น
    .
    .
    ฮ่วย....ม่วนตั่วล่ะ มักนำยุดอก
    สะดิ้งคือน้องได้ยินเสียงฆ้องกะแล่นตำ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    สิแต่งเพลง "คิดฮอดสาวสวีเดนตอนเห็นถ้วยปลาแดกบอง" ก่อนน๊า หุหุ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ฝนหลวง
    เข่ากับชีวิตผุลังคนยุดอกเพลงนิ เพราะผุลังคนหัวกะกลับบ้นไปไส่สิ้นไหมวังหั่น อิอิ