หัวข้อ: สับสนเจ้าค่ะ..

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกสาวที่ราบสูง

สับสนเจ้าค่ะ..

:welcome3

น้ำรินเพิ่งทราบว่าความสับสนเปนเช่นไร...

วันนี้สับสน...คิดอะไรไม่ออก...นั่งนึกย้อนไปวันที่เจอคุณครั้งแรก

ก็มิได้คิดอะไรแต่มาวันนี้สับสนเจ้าค่ะบอกตรงๆสับสนไปหมด..

ใจหายเจ้าค่ะ...บอกตรงๆว่าใจหาย..คุณเคยบอกว่าน้ำรินจาคิดถึงคุณนั้นเปนเรื่องจริง

แต่จะไม่โทรหาเจ้าค่ะ...เพิ่งมาทราบที่หลังเรื่องค่อยๆซึ่มเข้ามาตอนไหนไม่อาจจารู้ได้เจ้า

ค่ะ...

แต่ก็ได้แต่เอยบอกว่า...ทุกอย่างที่ข้าพเจ้าล่วงเกินท่านด้วยกายวาจาใจก็ดีขอให้ท่าน

อโหสิกรรมให้ข้าพเจ้าด้วยนะเจ้าค่ะ...

หากคุณได้เข้ามาอ่านคุณคงทราบดีว่าน้ำรินหมายถึงใคร...

ขอให้คุณสำเร็จทุกอย่างที่ตั้งใจไว้เจ้าค่ะ

ไปบวชวันเกิดท่านพ่อมาเจ้าค่ะ..ที่อุดร

สาธุอนุโมทามิเจ้าค่ะ

น้ำริน

[RADIO]http://www.freewebtown.com/wara_one/library/audio/BoydKhrai.mp3[/RADIO]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ลูกสาวที่ราบสูง; 14-03-2010 at 13:10.

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ กำลังใจ
    บล็อก
    1
    หายสับสนหรือยังจ๊ะ ลูกสาวที่ราบสูง

ร่วมกิจกรรมนำความรู้ สัญลักษณ์ของ เซียนเมา
    ตั้งสตินะจ๊ะ...
    ตสิอาจจะทำให้หายสับสนได้จ้า...
    ...เป็นกำลังใจให้นะจ๊ะ...
    ...อิอิ อ่า...ล้อเล่นนะ..อิอิ

ใครสักคนเพื่อผูกพัน ใครที่เกิดมาคู่กับฉัน....ใครสักคนที่เข้าใจ....ใครสักคนที่อยู่ข้างเราเสมอ...ใครสักคนที่ไม่เคยตำหนิฉันเลย...รักค่ะและยังรักตลอดไป...จุ๊บๆ คนดีของฉัน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ชิงช้าชาลี
    บล็อก
    1
    เรื่องแบบนี้ พูดยาก อยู่ที่ใจของสองคนค่ะ เป็นกำลังใจให้น้ำรินนะจ๊ะ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ แจ่มใสยิ้มสวย
    บล็อก
    18
    บอกตามตรงว่า พี่แจ่มใสก็สับสน ตามน้ำริน ซะงั้น

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    คิดทบทวน สักพักจะดีขึ้นคะ แล้วค่อยตัดสินใจ

จะเดินหน้า หรือหยุด เคยเกิดขึ้นกับ พี่นิ มองดูคะว่าจะเป็นไปได้ไหมอย่าคิดเข้าข้างตัวเองเพราะว่ารักเค้า หรือมีใจให้เค้าเกินครึ่ง เชื่อใจเราคะ อย่าไปเชื่อใจเค้า ยังจะมีอะไรอีกมากคะที่เรายังค้นไม่พบ
    เค้าเปรียบเสมือน หนังสือพระไตรฏิดกเล่มใหญ่

เอ๊ะโห้ พี่นิพูดเรื่องเดียวกันหรือเปล่านี้ หุหุหุหุหุหุหุหุหุหุ แต่เป็นกำลังใจให้นะคะ
    อนุโมทนาบุญด้วยคะ เดินหน้าสร้างบุญบารมีคะที่เราจะเอาติดตัวเราไปได้

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    หายสับสนใจไวๆ นะคะ น้ำรินคนสวย

อนุโมทนาบุญด้วยค่ะ เมื่อเช้าไปใส่บาตรเณร 95 รูปวัดราชบพิธ มาค่ะ
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ เทวทูต
    ก็สับสนปนเปกับความรู้สึกเหมือนๆกันทั้งนั้นครับ สู้ๆครับผม