หัวข้อ: มีเลขเด็ด จากทางเหนือมาฝากครับ งวดที่แล้วเขาถูกกันเยอะ

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ศึกษาหาความรู้

มีเลขเด็ด จากทางเหนือมาฝากครับ งวดที่แล้วเขาถูกกันเยอะ

บน 473 310

ล่าง 30 31

เลขงวดที่แล้วเขาให้บน 27 21 ข้างล่างเขาให้ 79 76 ครับ

ให้มาเหมือนกันกับงวดนี้ล่ะครับ คือมีแค่ สี่ หาง

งวดนี้เขาจึงไปเอากันมาอีกเป็นครูบา อยู่บนเขาน่ะครับ

เขาให้มา หน่องก็เอามาบอกน่ะครับ ถูกหรือไม่ถูก

ยังไงก้อย่าว่ากันน่ะครับ แล้วแต่ดวงของแต่ล่ะท่านน่ะครับ

ขอให้โชคดีร่ำรวย ถูกหวยทุกท่านน่ะครับ:l-

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ pakinaim
    Price of Songkla University
    :l-:l-:l-:l- ลองเบิ่ง เน๊าะ อิอิอิ ขอบคุณหลายยยยยยยยย

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ แมงจินูน
    แจ๋วๆๆมาโตเดียวกันเลข ลองเสี่ยงเบิ่ง

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวบุรีรัมย์
    ให้รวยๆๆกันเด้อร์คับมื้อนี่ ข่อยไม่ค่อยมีโซคกับเขาซ่ำได๋ครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ กำลังใจ
    บล็อก
    1
    ขอบคูณหลายเด้อที่นำมาบอกให้รวยกันถ้วนหน้า

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ได้มาตัวเดียวแข่นๆ 561 หมุนเอาเด้อ ล่าง - บน บ่อน่าพลาด อิอิๆๆ
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ครูไทยไกลบ้าน
    บ่มีเงินซื้อครับ เหงือบ่ออกผมคือสิบ่ได๋เงินดอก