หัวข้อ: เพลง คิดฮอดคือกัน-หงษ์ เฉลิมพร.mp3

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจอบบ้อน

Facebook Video เพลง คิดฮอดคือกัน-หงษ์ เฉลิมพร.mp3

ระบบไม่สนับสนุนปลั๊กอินนี้แล้ว..

http://www.google.co.th/embed/220792920/3fcd4ca4" width="320" height="200" allowfullscreen="true"

นักร้อง หงษ์ เฉลิมพร
    คำร้อง เพชร อนุชาติ
    เรียบเรียง อ.บุญมี ธ.ประทุมราช

:1-c06::l-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บ่าวจอบบ้อน; 23-03-2010 at 01:12.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ๛หนุ่มบ้านไกล๛
    บล็อก
    8
    มาให้กำลังแรงใจ อีกเช่นเคยครับ ยอดเยี่ยมไปเลยครับ เอาดอกกุหลาบ ช่องาม ๆ มาให้เป็นกำลังใจเด้อออออออออออออ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ๛หนุ่มบ้านไกล๛; 24-03-2010 at 01:03.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ๛หนุ่มบ้านไกล๛
    บล็อก
    8
    แวะมาเจิม อีกครับ เพลงนี้ ฟังทีไรก็เพราะ .... กำลังอิน เลย อิอิอิ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ top_sd
    ม่วนๆๆ..กินใจแท้ๆเด้อครับ....เป็นกำลังใจให้นำเด้อครับ...ซึ้งดี..
    คิดฮอดเสมอ...อดเอาก่อนเด้อ..พะนะ..5555

บล็อก
    8
    แวะมาฟังเพลงครับ ชอบเพลงนี้ ..... ฟังแล้วทำให้คิดถึงใครบางคน

บล็อก
    8
    ฝากเพลงนี้ ไปกับสายลม สายฝน ไปถึงใครคนหนึ่ง... เขาคงไม่ได้ฟังหรอกครับ อยากบอกว่า

คิดฮอดคือกัน...

แวะมาขุดครับ ฟังแล้วน้ำตาจะไหล ฮือ ๆๆ.....

บล็อก
    8
    และแล้วมันก็เป็นอดีต สำหรับผม เหลือไว้เพียงบทเพลงนี้ ที่ได้ยินทีไร นึกถึงตัวเองทุกที ระยะเวลาที่รู้จักกันมันช่างสั้นเหลือเกินนะ จำบทเพลงนี้ได้ไหมน๊อ ที่เคยร้องให้ฟัง กลายเป็นเพลงประจำตัวไปแล้ว เก็บความทรงจำดี ๆ เอาไว้ในใจน่ะ ถ้าบังเอิญๆๆๆๆๆๆๆๆ ผ่านมาเห็น อยากจะบอกว่า

คิดถึงนะ

ปล. รู้ว่าชอบชวนชม เลยตั้งใจทำให้ตั้งแต่เริ่มรู้จักกันใหม่ ๆ จนวันนี้ ไม่รู้ว่ารูปนี้ยังอยู่ในเครื่องหรือเปล่าน๊อ เก็บไว้นะครับ จนกว่าเครื่องจะเจอไวรัส แล้วฟอแมตทิ้ง อันนี้ไม่ว่ากัน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ๛หนุ่มบ้านไกล๛; 30-11-2010 at 14:56.

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวพันธ์คนเดิม
    แวะมาเบิ่งหนุ่มบ้านไกล มอบเพลงนี้ให้คนรักครับ สงสัยเลาสิฮักกันแฮงน้อครับ เป็นกำลังใจให้เลาฮักกันไปดนๆๆเด้อ