หัวข้อ: มหัศจรรย์ในจอสี่เหลี่ยมผืนผ้า

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ป้าแดง กรี๊ด ๆ ๆ ฮ่า ๆ ๆ ๆ รายการดีเจอาสา บ้านมหา อนุญาตให้คุณป้าแดง 99 %

ครับผม

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    ประโยชน์เหลือคณานับ เปรียบคือห้องสมุดโลกค้นหาๆๆๆ จกๆๆๆได้ตลอด 24เมื่อยแล้วกะนอนตื่นมากะจกใหม่ อิอิ และกะจกหาได้ซุอันซุแนว....บ่ต้องแหล่นไปจกกันอีหลี กะย่อนจอ 4 เหลี่ยมนี่เด้อ บ่ซั่นหละ ดีเจพล + บ่าวจัยโดน ผบ.เลาตบกะบาลไปแล้ว ฮ่าๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nuzing; 01-04-2010 at 17:40.
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ wundee2513
    บล็อก
    11
    ... ผมเองก็ได้เข้ามาอาศัยบ้านหลังนี้หลายปี ก็ได้เห็นผู้หลักผู้ใหญ่(ผู้บริหาร...)และสมาชิกได้ร่วมแรงร่วมใจกันสร้างสรรค์ ปรับปรุงบ้านหลังนี้ให้น่าอยู่ น่าอาศัย เป็นบ้านเอื้ออาทรมีน้ำใจไมตรีต่อกัน ถึงแม้ผมเองไม่ได้รู้จัก พี่ๆน้องๆ เป็นการส่วนตัว แต่เมื่อเข้ามาบ้านหลังนี้แล้วยอมรับว่าอบอุ่น... ขอขอบคุณผู้หลักผู้ใหญ่ ตลอดทั้งสมาชิกทุกท่าน ที่ได้เสียสละทุ่มเทแรงกายแรงใจเพื่อบ้านหลังนี้ครับ ...
    เสรีภาพ เสมอภาค ยุติธรรม

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ผมกะขอบคุณผู้หลักผู้ใหญ่คือกันครับ เพราะผมเองกะเด็กน้อยคือกันครับ อิอิ
    ได้เข้ามาพบมิตรภาพอันแสนอบอุ่นกะดีใจแล้วล่ะครับ กว่าสิได้มายืนจุดนี้ได้
    ยอมรับว่าเหนื่อยใจเหนื่อยกายครับ แลกมาด้วยพลังแห่งความอดทนทางด้านจิตใจ
    และด้วยคราบน้ำตาครับ เว่าอีหลีเด้นี่

สมาชิกที่ยังไม่ยืนยันอีเมล์
    เป็นสิ่งเสพติดชนิดหนึ่งแมนบ่ฮึ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9

พบปะพูดคุย

ลำดับความสำคัญจอสี่เหลี่ยมของปุ้ย
    1. ทำธุรกรรมทางการเงิน
    2. ติดตามความเคลื่อนไหวรอบโลก
    3. หาความรู้ใส่ตัว
    4. ฮัก เวบมาสเตอร์ โอ๊ะ เวบบ้านมหา กร๊ดดดด กั๊กๆ:l-
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

Tags for this Thread