หัวข้อ: คนมองคน...

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ wundee2513
    บล็อก
    11

บ้านมหาโพสต์ คนมองคน...

... เมื่อคนมองคนที่จนรวย
    คงเห็นเพียงความสวยที่สวมใส่
    หากคนมองข้ามถึงจิตใจ
    สังคมจะไร้สิ้นคนดี

หากคนมองคนไม่ใช่คน
    คงหนีไม่พ้นความอัปรีย์
    หากคนมองคนในความดี
    สังคมนี้ศิวิไลซ์ ...
    เสรีภาพ เสมอภาค ยุติธรรม

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ถูก ๆ ๆ ๆ ๆ ต้องแล้วครับ มองคนที่จิตใจ อย่ามองที่หน้าตาครับ

อย่างเช่น พล พระยาแล หน้าตาก็งั้น ๆ แต่นิสัยดีนะ จะบอกให้ อิอิ (เข้าทางข่อย ๆ)
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย คนตระการ...; 31-03-2010 at 11:51.

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ พล พระยาแล
    ถูก ๆ ๆ ๆ ๆ ต้องแล้วครับ มองคนที่จิตใจ อย่ามองที่หน้าตาครับ

อย่างเช่น พล พระยาแล หน้าตาก็งั้น ๆ แต่นิสัยดีนะ จะบอกให้ อิอิ (เข้าทางข่อย ๆ)

อยากสิฮากออกทางหง่อนเด้........5555

อยากสิฮาก ออกทางหง่อนเด้.......

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ธิดายาเย็น
    แม่นจ้า มองคนอย่ามองที่รูปร่างและหน้าตา หรือ ฐานะ จงมองที่การกระทำและความจริงใจที่เขามีให้..

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวผู้ดี
    ถูกต้องแล้วครับ มองคนที่จิตใจ แม่นแล้ว