หัวข้อ: ไผมีหรือฮู้จักแหล่งท่องเที่ยวทางการเกษตร กะมาแบ่งปันแนเด้อครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวดอนโบม

พบปะพูดคุย ไผมีหรือฮู้จักแหล่งท่องเที่ยวทางการเกษตร กะมาแบ่งปันแนเด้อครับ

ช่วงนี้เศรฐกิจบ้านเฮากำลังหาทางไปบ่ได้ ไผมีหรือฮู้จักแหล่งท่องเที่ยวทางการเกษตร กะมาแบ่งปันแนเด้อครับ เผื่อสิได้เป็นแนวทางการทำมาหากินของพี่น้องคนไทยเฮาต่อไป

ยุคนี้เฮาต้องทำมาหากินทางการเกษตรแล้วครับ มันจั่งสิอยู่ได้ครับ

ซอยๆกันแนเด้อครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ cute
    เข้าไปที่กูเกิลแล้วพิมพ์คำว่า ไร่กล้อมแกล้ม ดูซิ ของพันโท วีระ ใจหนักแน่น (ลุงคิม ซากัส) เผื่อจะเวิกค์

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ cute
    หรือเข้าลิงค์นี้ก็ได้ครับ
    http://www.kasetloongkim.com/index.php

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ คนไกลบ้าน2009
    http://www.ldd.go.th/
    เข้าไปดูที่กรมพัฒนาที่ดินจังหวัดได้ครับ แล้วไปศึกษางานกับนักวิชาการได้จะได้เป็นงานเร็ว

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ GROOPPY

พบปะพูดคุย

ทางเมืองเลยก้อน่าเที่ยวครับ ที่ สถานีทดลองเกษตรที่สูงภูเรือ
    หรือชอบท่องเที่ยวแบบ บ้านๆๆ พักแบบโฮมสเตย์ ก้อพอแนะนำได้ครับ
    ท่องเที่ยวเชิงเกษตร ก็น่าสนใจครับ มีมากหลายแบบ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ อ้ายเขียว
    แนะนำที่ จ.มุกดาหาร คับ บ้านภู ตำบลบ้านเป้า อำเภอหนองสูง นะคับเป็นหมู่บ้านภูไท ไปมาแล้วคับ
    ได้ทั้งความรู้และความเพลิดเพลินครับ เข้าหาข้อมูลที่ google ได้เลยครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวดอนโบม
    สุดยอดมากครับ
    เป็นความรู้ที่ดีหามาไว้หลายๆครับเพื่อเป็นวิทยาทานแก่ พี่น้องร่วม โลกของเฮาให้ได้ฮู้จัก ของดีอิสานของเฮา

คนที่เข้ามาท่องเว็บแล้วมาเจอกับบ้านมหา บ่ต่ำกว่า 1แสนคนทั่วโลกครับ