เกมส์หาตัวอักษร v.2

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ รินเมืองร้อยเกิน
    เกษตรวิสัย - ร้อยเอ็ด

เกมส์หาตัวอักษร v.2

[GAME]http://game.leknam.com/leknamgame/game_p4_find_abc.swf[/GAME]

เกมส์หาอักษร ABC ในป่า
    เกมส์นี้ ให้หา ตัวอักษร A-Z โดยใช่คลิกเอา หาตัวไหนก่อนก็ได้ ไม่จำเป็นต้องเรียง
    แต่ต้องหาให้ครบ 26 ตัว นะครับ ลองดูครับ เป็นการฝึกท่องอักษร อังกฤษ ไปในตัว

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ mewcoppy
    มวนอยู่ครับ แต่ว่าหาโตโอบ่อเห็นc06:c06:

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ม๋าน่อย
    บล็อก
    2
    เล่นเบิ่งแล่วจ้าม่วนอยู่จ้าเบาสมองดี

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ๛หนุ่มบ้านไกล๛
    บล็อก
    8
    ตัว O กะอยู่นำลูกกะตาลิง ตัวขวาสุดเด้ คับ อิอิ

Bump: หา ตัว G R Y บ่เจอ แหม เหอๆ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกทุ่งคือสายเลือด
    บ้านฝาง อ.กระนวน จ.ขอนแก่น-เชียงใหม่
    เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คบหมดแระคับ แต่ซั่วสิหาพ่อ ตาลายๆๆๆ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ จำปา
    อิอิอิอิ ตาเซ่อยุสามโต จี,เอน,อาร์ ไผเห็นบอกแน่ค่ะ คิคิคิ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ลาวดีน้อย
    บล็อก
    3
    อ่อย ชนะ อิอิ ม่วนจ้า เห็นหมดทุกตัวเลย55+ มักอยู่เด้คันว่าเกมส์อิอิ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    8
    หา ตัว G R Y บ่เจอ แหม เหอๆ

ตัว R อยู่ตีนช้างจ้า ตัว Y ต้นไม้สีชมพู

แล้วตัว G มานนนอยู่หม่องงงงงใด๋ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    8
    อิอิอิอิ ตาเซ่อยุสามโต จี,เอน,อาร์ ไผเห็นบอกแน่ค่ะ คิคิคิ

น้องจำปา ตัวเอน อยู่ถัดตัว H บันไดลิงจ้า ตัวอาร์ตีนช้าง

กรี๊ดดดดดดดด เห็นแล้วตัวG หูลิงติดตัวโอ ครบแล่วบาดนี่สบายใจ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ ลุนนี ศรีเกษ
    ศรีสะเกษ กรุงเทพ จอมเทียนชลบุรี
    บล็อก
    1
    แฮ่ๆๆๆๆๆ ในที่สุดก็หาเจอ เหอๆๆๆๆ เกมส์เขาก็เก่งนะ อาศัยลูกฟลุ๊กไม่ได้เลย ชี้พลาดไปนิดเดียวมันก็ไม่ยอมวงให้เลย ตัวยูคือตัวสุดท้ายที่หาเจอ ปรากฏว่ามันเป็นวงขนาดใหญ่เลย เหอๆๆ ตูหนอตู