หัวข้อ: มุมกล้องสุดยอด มือสมัครเล่น...

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ๛หนุ่มบ้านไกล๛
    บล็อก
    8

มุมกล้องสุดยอด มือสมัครเล่น...

เป็น VDO ที่ มือสมัครเล่นทำขึ้นมา แต่ผลงาน ไม่สมัครเล่นเลยครับ อยากให้ดู มุมกล้อง โดยเฉพาะเทคนิค "เครน" ดูแล้วอยากทำเป็นมั่งจังเลยครับ คนทำเค้าบอกว่า ไม่ได้ใช้ เครนอะไรเลย แต่ใช้โปรแกรม Imovie ทำ ครับ เลยทำออกมาดูอลังการจัง โดยเฉพาะ ฉากที่เต้นบนทางลาดยาง

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=i1d5_KdRUOQ

ส่วนนี่เป็นลิงค์ VDO เปรียบเทียบ ระหว่างภาพต้นฉบับ ก่อนทีทำเทคนิค ใครสนใจสอบถามเค้าได้นะครับ

http://www.youtube.com/profile?user=.../0/OZtOBb_1TLs
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ๛หนุ่มบ้านไกล๛; 25-04-2010 at 23:44.

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บุรุษไร้ใจ
    สุดยอด อีหลีครับ..บ่อหน้าเชื่อเนาะครับว่า ใช้ โปรแกรม imovie

ผลงานดีๆครับ ผีมือคนไทย

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ สาวกรุงศรี
    เก่งนะคะเนี่ยะ (อยากเป็นนางเอกมิวสิคซักเพลงอ่ะ) ไม่ถือว่าเป็นมือสมัครเล่นหรอกค่ะเก่งขนาดนี้เน้อ
    แทนความรู้สึกจ้า ฮิฮิฮิ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ น้ำตาล เมืองเลย
    ขอบคุณค่ะ ขอลองบ้างนะคะ ^_^

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ นกเขาเขียว
    c06:ประกาศ ประกาศ นกเขาเขียวได้บินมายามเด้อสุคนคั้นเห็นกะอย่าพ้าวชังเด้อเลี้ยงใส่กรงไว้ฟังเสียงจมแน่กะได้ ถือชะว่าเอาไว้เฝ้าเฮือนไล่ไก่เนอะ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ นกเขาเขียว
    คือสิหวานคือชื่อเนอะน้ำตาลจังแม้ผู้ดีเนอะเจ้าไผ่น้อสิเป็นผู้โชคร้ายคนนั้น

ให้เบิงอีกจักเทื่อแน่คนหวานชื่อกะหวาน