ถ้าตั้งชื่อหัวข้อกระทู้ผิดจะแก้ไขอย่างไรครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ท้าวมนตรี

ถ้าตั้งชื่อหัวข้อกระทู้ผิดจะแก้ไขอย่างไรครับ

ถ้าตั้งชื่อหัวข้อกระทู้ผิดจะแก้ไขอย่างไรครับถ้าตั้งชื่อหัวข้อกระทู้ผิดจะแก้ไขอย่างไรครับ บางครั้งเผลอไปกด Enter ก่อนจะพิมพ์เสร็จ ไม่รู้จะแก้ไขอย่างไรครับ ขอคำแนะนำด้วยครับถ้าตั้งชื่อหัวข้อกระทู้ผิดจะแก้ไขอย่างไรครับถ้าตั้งชื่อหัวข้อกระทู้ผิดจะแก้ไขอย่างไรครับถ้าตั้งชื่อหัวข้อกระทู้ผิดจะแก้ไขอย่างไรครับ

ตรงแถวข้างบนหัวข้อของกระทู้แถบสีฟ้านะจ้า...สิมีคำว่า "คำสั่งเพิ่มเติม" คลิกเลย
    แล้วกะสิมีคำให้เลือกว่าต้องการแก้ไขอะไร คลิกเข้าไปแก้ไขได้เลยจ้า...พอแก้ไขเสร็จแล้วกะคลิกบันทึก

ในกรณีสมาชิกใหม่บ่มีตรงนี่กะตั้งขึ้นมาเลยจ้า ทางทีมงานเพิ่นสิเข้าไปแก้ไขให้เอง...บ่ต้องห่วงจ้า....

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    ซัดเลยครับอ้าย ทีมงาน ส.กินเกลี้ยงสิตามแก้เองดอกฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ