หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับความสำเร็จอีกก้าวของบ้านมหาเรดิโอ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1

ความเยือกเย็น ขอแสดงความยินดีกับความสำเร็จอีกก้าวของบ้านมหาเรดิโอ

ขอแสดงความยินดีกับความสำเร็จอีกก้าวของบ้านมหาเรดิโอ

หลังจาก ผังรายการดีเจคลอดบ่โดน บ้านมหาเรดิโอของเฮากะทำสถิติ ยอดผุฟังเต็ม 500 ที่นั่ง กะเป้นความสำเร็จอีกหนึ่ง เครดิตนี้ต้องยกให้ ดีเจต้นเสียว เป้นผู้ทำลายสถิติเป็นคนแรก และดีเจอาสาบ้านมหาทุกๆท่าน ซึ่งคาดว่าเรตติ้งคงพุ่งกระฉูด (อ้ายบ่าวคนเดิมเตรียมสำรองที่นั่งเอาไว้ได้เลย) เป้าหมายสูงสุด ของบ้านมหาเรดิโอ "กะเพื่อส่งเสริมให้พี่น้องได้ฟังเพลง ฟังลำ ดนตรีพื้นบ้านอีสาน ให้เป็นที่ฮู้จักทั่วโลก มีชาวต่างประเทศเมล์มาบอกว่า "มัก หมอลำ หลายๆ" หว่าซั่น " จั่งได๋กะขอให้ทีมงานดีเจอาสาทุกท่านรักและสามัคคี ร่วมแรงร่วมใจกันสรรค์สร้างบ้านมหาเรดิโอให้ก้าวต่อไปข้าง ซ่อยกันเฮ็ดให้ได้ตามเป้าหมายและเจตนารมณ์ของอ้ายบ่าวคนเดิมที่ให้ไว้ ให้ได้

////////////////////////////////////////////////////

ขอแสดงความยินดีกับความสำเร็จอีกก้าวของบ้านมหาเรดิโอ

/////////////////////////////////////////////////////

ขอขอบคุณทีมงานดีเจอาสาทุกท่านที่สละเวลา มาสร้างสรรค์ความบันเทิงให้เว็บบ้านมหาเฮา มาสร้างสรรค์ความสุข ความสนุกสนานและกำลังใจแรงใจให้กับแฟนเพลง เอ้าพี่น้องบ้านมหาทุกท่านเฮามาปรบมือเพื่อให้กำลังแรงใจแก่ทีมงานดีเจอาสาทุกๆท่านขอแสดงความยินดีกับความสำเร็จอีกก้าวของบ้านมหาเรดิโอขอแสดงความยินดีกับความสำเร็จอีกก้าวของบ้านมหาเรดิโอขอแสดงความยินดีกับความสำเร็จอีกก้าวของบ้านมหาเรดิโอขอแสดงความยินดีกับความสำเร็จอีกก้าวของบ้านมหาเรดิโอขอแสดงความยินดีกับความสำเร็จอีกก้าวของบ้านมหาเรดิโอขอแสดงความยินดีกับความสำเร็จอีกก้าวของบ้านมหาเรดิโอขอแสดงความยินดีกับความสำเร็จอีกก้าวของบ้านมหาเรดิโอขอแสดงความยินดีกับความสำเร็จอีกก้าวของบ้านมหาเรดิโอขอแสดงความยินดีกับความสำเร็จอีกก้าวของบ้านมหาเรดิโอขอแสดงความยินดีกับความสำเร็จอีกก้าวของบ้านมหาเรดิโอ ทีมงานดีเจอาสาบ้านมหาสุดยอดอีหลี มีแต่คนเก่งๆ ดีเจมืออาชีพยังอาย ซวดดดดๆๆๆๆ

ปล. สำหรับดีเจท่านแรกที่ทำสถิติยอดผุฟังได้ทะลุ 500 ฅนภูไท ได้ตั้งรางวัลไว้ว่าสิเลี้ยงเหล้าเมาหนึ่ง(กับแกล้มหามาเอง)มารับรางวัลเด้อ สิมารับรางวัลมื้อได๋กะกริ๊งกร๊างมาก่อนเด้อน้อง

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ในฐานะที่เป็นส่วนหนึ่งของทีมงานดีเจอาสา ผมขอแสดงความยินดีกับความสำเร็จของเว็บบ้านมหาดอทคอม และบ้านมหาเรดิโอครับ

ขอให้พวกเราจงมีความรักความสามัคคี ช่วยกันรักษาคุณภาพมาตรฐานตามเจตนารมณ์ของเว็บให้คงอยู่อย่างนี้ตลอดไป

ขอขอบคุณบ่าวคนเดิมที่สร้างสรรค์เว็บบ้านมหาดอทคอม ขอบคุณทีมงานบ้านมหา ขอบคุณสมาชิกบ้านมหา แขกผู้มีเกียรติที่แวะเวียนเข้ามา

ขอบคุณทีมงานดีเจอาสาบ้านมหาดอทคอม ที่เสียสละความสุขส่วนตัว เพื่อความสุขส่วนรวมครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 29-04-2010 at 16:51.

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    ยินดีกับบ้านมหาเด้อครับ ย้อนว่ามีเจ้าเลยมีมื้อนี้
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์

พบปะพูดคุย ยินดีนำคร่า

ยินดีด้วยค่ะ หวังว่าจะสำรองที่นั่งเร็วๆนี้เด้อค่ะ สิอึดอัดเด้อหากผุฟังล้นห้องน่ะจ้า
    ทีมงานมุ่งมั่น สั่งสมประสบการณ์ เพื่อสืบสาน สร้างสรรค์บันเทิงศิลป์
    ฝากโลกให้รับรู้ และได้ยิน ยังมีถิ่น บันเทิง เริงวัฒนธรรม จำเท่านาน.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย orathai; 29-04-2010 at 17:29.

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ พ่อบักเบนซ์
    บ้านหนองทุ่ม เมืองพล ขอนแก่น ...City
    ป๊าดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดส์ 500 คน หลายคัก ยินดีด้วยครับผม

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    ก้าวหน้าขึ้นทุกๆ ปี นะคะ สำหรับ บ้านมหาของเรา

อีก 5 ปี ข้างหน้า คงหลักหมื่นจ้า
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ยินดีนำเด้อครับ.......มื่อได๋เลี้ยงเหล้ากะอิ้นนำแน่เด้อ อิอิ

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    ขอแสดงความยินดีกับเว็บบ้านมหา และชาวบ้านมหาทุกคนครับ และขอขอบคุณผู้ดูแลเว็บ ดีเจ และทุกคนครับที่เฮ็ดให้ผมและคนอื่นๆ ได้รับความรู้ความบันเทิง เนื้อหาสาระและประเพณีวัฒนธรรมของชาวอิสานบ้านเฮา ขอบคุณหลายๆ ครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บุรุษไร้ใจ
    มาแสดงความยินดีครับ...มาอยู่ไทยโดน...

เกือบสิเว่าลาวบ่อ ได้ ฮ่าฮ่า กะได้เว็บ บ้านมหานี้ล่ะ

มาลื้อฟื้นความทรงจำ ประเพณี เก่าๆ จุ๊..ๆๆ.! เกือบสิลืมแหม

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวอิง
    ยินดีนำเด้อครับ เว็บบ้านมหาให้ความรู้ความบันเทิงมักหลายๆครับผม

Tags for this Thread