หัวข้อ: ร้านสปาไทยในต่างแดน

รอบยิ้มพิมใจ ร้านสปาไทยในต่างแดน

มื้อนี้ฤกษ์งามยามดีประจวบกับสาวอิสานมีเวลาว่างเลยถือโอกาสเปิดบ้านให้พี่น้องบ้านมหาเฮาได้เข้ามาเยี่ยมชมร้านสปาของสาวอิสานเองค่ะ ตามมาเลยค่ะ...

1.ยินดีต้อนรับเข้าสู่ "เรือนไทยสปา" ค่ะ
    ร้านสปาไทยในต่างแดน

2.เชิญทางนี้เลยจ้า

3.

4.ห้องนวดสปา

5.ห้องรับแขกบรรยากาศแบบไทยๆ

6.

7.

8.

9.

10.ห้องนวดแผนไทย

11.

12.สาวอิสานพรีเซ้นต์เองเลยค่ะ :l-:l-

13.

14.

15.

16.

17.

พี่น้องบ้านมหาผ่านมากะแวะมาเยี่ยมเซามีแฮงก่อนเด้อจ้า ยินดีต้อนรับทุกท่านจ้า

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สาวอิสานพลัดถิ่น; 30-04-2010 at 05:13.
    =>> เดินทางบ่สุดเส้น อย่าถอยหลังให้เขาเหยียบ ตายขอให้ตายหน้าพุ้นเขาสิเอิ้นว่าหาญ <<=

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ บักขามป้อม
    บล็อก
    5

สาวอีสานฯ เก่งหลายจ้าที่สามารถมีร้านเป็นของตะของอยู่ต่างบ้านต่างเมืองได้ นับถือในความเก่งและใจสู้จ้า บรรยากาศของร้าน การตกแต่งร้านกะสวยงามหลายจ้า พอปานอยู่เมืองไทยเอาโลด ขอเป็นกำลังใจให้เด้อจ้า :l-

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ว้าว น้องเต้ย เจ้าของกิจการร้านสปาต่างแดนตั๊วนิ ขอให้กิจการเจริญ
    รุ่งเรืองหลายๆเด้อน้อง เก่ง สุดยอด นางแบบพรีเซ็นเตอร์ก็ตาฮัก
    จัดร้านสวยมากๆจ้า
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง
    มิสบ้านมหา 2011
    สัญลักษณ์ของ ผู้ก่อการรัก
    HappyLand ดินแดนแห่งความสุข, Thailand
    ยินดีกับน้องเต้ยด้วยจ้า เก่งหลายเนาะ
    อะไรที่มาจากฝีมือและน้ำพักน้ำแรงของตัวเองเนี่ย ภูมิใจมากมาย
    ขอให้ประสบความสำเร็จยิ่งๆ ขึ้นนะคะ
    ล้มแล้วฟื้นยืนสู้ชูช่อใหม่ เพราะต้นยังสดใสผลิใบเขียว
    ลุกขึ้นต้านลมฝนต้นเป็นเกลียว รากยึดเหนี่ยวซับซ้อนกับพื้นดิน

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8
    ขอให้กิจการเจริญก้าวหน้า ร่ำๆรวยๆ เอาเงินบ้านเพิ่นมาบ้านเฮาหลายๆเด้อจ้า ปล..อย่าลืมเปิดหมอลำสู่ฝรั่งฟังนำแน่เด้อจ้า
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเคน
    อุบลฯ เมืองดอกบัวงาม
    เก่งๆ สุดยอดเลยครับ ขอให้กิจการฮุ่งเฮืองเด้อครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ one99
    ทุกอย่างดูดีหมดจ้า แต่กะขอติเรื่องเศียรพระรูปน่าจะหาที่ตั้งให้เหมาะสม เช่นห้องพระ เบิ่งแล้วมันบ่คือจ้า คล้ายๆเอาเศียรพระมาประดับตกแต่ง แทนที่จะเอาไว้กราบไว้บูชา

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ อ้ายเขียว
    งามเนาะคับเทิงร้านกับเจ้าของร้านแมะ.....

ดีเจ นักจัดรายการ สัญลักษณ์ของ หนุ่มขี้เกี้ยม
    อยากไปยุ แต่ค่าข้าวยังสิบ่อมี จักสิเฮ็ดจั่งได๋สิได้ไปฮอด มาฮับเอาเด้อคันอยากให้ไปเยี่ยม
    อิ อิ ขอให้รวยๆๆๆๆ ไปหน้าเด้อครับ ดีเอิ๊ก ดีใจนำ

ปักขามป้อม => ขอบคุณสําหรับสําหรับกําลังแรงใจจ้าเอื้อย
    พี่ปุ้ย = > เลือดอิสาน หลานแม่ย่า( คนน่ารัก คริคริ) สู้ขาดใจคร้าบบบบผมเอื้อย:l-:l-
    พี่แม็กคนสวย => จากหยาดเหงื่อแรงงานตัวเองล้วนๆเลยจ้าพี่แม็ก ภูมิใจหลาย
    พี่ไก่คนตะฮัก => บ่เปิดให้ฟังซือๆเดะเอื้อย พาฟ้อนใส่พร้อมจ้า

ขอบคุณทุกกําลังแรงใจพร้อมด้วยทุกคําอวยพรจากพี่น้องบ้านเฮาเด้อจ้า

ทุกคําติชมสาวอิสานขอน้อมรับไว้ไปปรับปรุงแก้ไขให้ดีขึ้นกว่าเก่าจ้า

=>> เดินทางบ่สุดเส้น อย่าถอยหลังให้เขาเหยียบ ตายขอให้ตายหน้าพุ้นเขาสิเอิ้นว่าหาญ <<=

Tags for this Thread