:l-ลูกชายอายุกำลังย่างเข้าสู่วัยรุ่นมีความอยากรู้เรื่องเพศสำพันธ์จึงนำเรื่องนี้มาปรึกษาผู้เป็นพ่อ
ลูก : พ่อครับ การมีเพศสำพันธ์ทำให้มีความรู้สึกยังไงครับ.?
พ่อ : มันก้อเหมือนกับการที่เอ็งเอานิ้วของเอ็งไปแคะขี้มูกในจมูกของเอ็งนั่นแหละ
ลูก : แล้วทำไมเวลามีเพศสัมพันธ์ผู้หญิงถึงได้ร้องครวญครางเหมือนมีความรู้สึกดีกว่าผู้ชายละครับ
พ่อ : อ้าว..แล้วเวลาแกแคะขี้มูกแกรู้สึกว่านิ้วของแกดีขึ้น หรือว่ารูจมูกของแกดีขึ้นล่ะ
ลูก : ในเมื่อผู้หญิงรู้สึกดีขึ้น แล้วทำไมผู้หญิงเกลียดการข่มขืนละครับ..?
พ่อ : มันไม่เหมือนกัน ถ้าเอ็งเดินอยู่บนถนนแล้วมีคนวิ่งเอานิ้วมาทิ่มจมูกเอ็งล่ะ เอ็งจะชกเขามั๊ย..?
ลูก : แล้วทำไมผู้หญิงถึงไม่ชอบมีเพศสำพันธ์ในระหว่างที่เธอมีประจำเดือนละครับ..?
พ่อ : แล้วถ้าจมูกของเอ็งเลือดใหลอยู่ แล้วเอ็งจะแคะขี้มูกมั๊ย.......
ลูก : แล้วทำไมผู้ชายถึงไม่ชอบใส่ถุงยางอนามัยเวลามีเพศสัมพันธ์ละครับ
พ่อ : แล้วถ้าพ่อบังคับเอ็งให้ใส่ถุงมือแคะขี้มูกล่ะเอ็งจะชอบมั๊ย..
ลูก : คำถามสุดท้ายครับพ่อ แล้วทำไมผู้หญิงชอบบรรยากาศเงียบๆสลัวๆในขณะที่เธอมีความต้องการละครับ
พ่อ : อ้าว..แล้วถ้าพ่อใช้ให้เอ็งไปยืนแคะขี้มูกหน้าชั้นเรียนเอ็งจะทำได้มั๊ย..โธ่ ลูกพ่อเอ๊ย
ลูก : เย้..พ่อครับ พ่อเก่งจังเลยครับ...
c06: