หัวข้อ: เขาว่าดีเจพล เจ้าชู้วาซ่านนนน

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล

บ้านมหาโพสต์ เขาว่าดีเจพล เจ้าชู้วาซ่านนนน

มีคนโทรมาถามผมว่า ได้ยินได้ฟังมาหลายคนบอกว่าดีเจพล พระยาแล เป็นคนเจ้าชู้ คงจะมีกิ๊กเยอะ ฮ่า ๆ ๆ ๆ

เพราะไปเยี่ยมไฮ 7 ใครก็บอกว่าชอบทั้งนั้น เอ้า... จะให้เข้าไปแล้วบอกว่า ผมเกลียดคุณ ที่ผมเข้ามาเพราะหลงทาง อย่างงั้นหรือครับ อิอิ

จริง ๆ ผมว่าความเจ้าชู้มีในผู้ชายทุกคนครับ แต่ขอบเขตของการเจ้าชู้ต่างกัน น้อง ๆ หลายคนบอกผมว่า อ้ายพลก็ดีแต่พูด ก็คงจะจริงครับ เพราะรู้สึกกลัว และวิตกกังวลหลายเรื่องเมื่อภัยมาใกล้ตัว อิอิ

ผมว่าความสนุกสนานในบ้านมหาเกิดจากการกระเซ้าเย้าแหย่กัน ฉันท์พี่น้อง ฉันท์หนุ่ม ๆ สาว ๆ ไม่ว่าในห้องกล่องขอเพลงหรือในห้องแชต ก็จะทำให้บรรยากาศสนุกสนาน ไม่ซีเรียส

หลายคนไม่ชอบลักษณะการพูดกระเซ้าเย้าแหย่ ก็ดูที่คนครับ ส่วนคนไหนที่จริงจังกับชีวิตมากไป ก็ปรับเปลี่ยนไปตามสถานการณ์ เพราะคนเราไม่เหมือนกัน

การเข้ามาในเว็บบ้านมหา เพื่อการผ่อนคลาย เพื่อความสนุกสนาน เพื่อมิตรภาพ และ ฯลฯ จุดประสงค์ของเว็บยังเหมือนเดิม จุดประสงค์ของคนที่เข้ามาเล่นก็แตกต่างกันไป ก็เลือกดู เลือกคบ เลือกคุย และขอให้โชคดี อยู่รอดปลอดภัยครับ ฮ่า ๆ ๆ

เพราะเราคงไม่สามารถไปล้วงลึกถึงขนาดตามไปถึงสถานที่ต่าง ๆ ได้ เป็นสิทธิส่วนบุคคล อย่างไรก็ตามเรื่องส่วนตัวอย่าให้กระทบถึงความรู้สึกของส่วนรวมครับ เพราะจะทำให้ไม่สนุก

ช่วยกันรักษาเจตนารมณ์ของเว็บบ้านมหาแห่งนี้ให้เดินไปตามเจตนารมณ์ แล้วเว็บแห่งนี้จะเป็นเว็บอีสานเว็บหนึ่งที่มีคุณภาพทั้งเนื้อหาของเว็บ และสมาชิกที่มีคุณภาพเช่นพวกเราทุกคนครับ

เขาว่าดีเจพล เจ้าชู้วาซ่านนนน

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 09-05-2010 at 01:45.

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สายลม
    แม่นอิหลี้บ่อ้ายยยยย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ทางนี่กะได้ยินแบบที่เขาว่านั่นล่ะ แต่บ่อเซื่อไผง่ายๆดอก (แต่มันกะน่าเชื่อ) อิอิ...........เออ....ข่าวลือบ้อ หรือว่าแม่นอิหลี ฮ่าๆๆๆ....

เจ้าชู้อิหลีบ้ออ้าย บ่เด้อบ่เคยได้ยินเขาว่าจักเทือ....เขาว่าแม่นอิหลีบ้อหละอ้าย พะนะ....อิอิอิ
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

Moderators สัญลักษณ์ของ สหายพง
    ผมมากับรถผ้าป่า
    เป็นเรื่องธรรมดาครับผมบ่ต้องอายดอกอ้ายพลรับไปโลด555เว้าหยอกเด้ออ้าย
    ผมกะอยากเจ้าชู้ครับผมแต่หน้าตาบ่อำนวยครับเลยเจ้าชู้บ่ออก

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ อิ่มอัมพร
    โอยยยยยยย
    แมน....รับบ่ได้
    อ้ายๆๆๆๆๆ เอาภาพเณรไปไว้ไกลๆแน
    555555

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ nuzing
    ตกฟากอยู่อุบล เป็นคนชราบางแคแล้ว
    บล็อก
    5
    ไผหว่าๆ ยายบ่เชื่อเด้อเลากะดีแต่ปากฮุดากบ่ติงดอกเถ่านี่
    ( ซุมบ่ปากผุ้นบักตัวดีเลย)ฮ่าๆๆๆ
    "ใจประสงค์สร้างกลางดงกะหว่าถ่ง ใจขี้คร้านกลางบ้านกะหว่าดง"

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ อ้ายเขียว
    แม่นอิหลีคับอ้าย.....มันกะต้องมีการหยอกนิด หยอกหน่อยเป็นทำมะดาละอ้าย..มันกะจังซิม่วน...บ่แม่นมาหน้าบูดมู้ยู้..ใส่กันแต่เซ้า ๆ ฮ่า..ฮ่า..ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ โก๋ดง
    แมนคักล้านเปอร์เซ็นต์ครับ ผมจอบเบิงหลายเทือแล้ว เห็นแต่อ้ายพล ไปจอบหร๋อยแต่โปร์ไฟล์ผุสาวนั้นละ ซุมผุชายเผินบ่อคัยแว้ปานได๋ดอก แมนบ่ออ้ายพล 5555555

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ คนชนบท

คนบ้านนอก

555555555555 ทันอ่านยุครับ 555555555 หัวก่อนครับc06:

Tags for this Thread