หัวข้อ: อยากให้คุณผู้หญิงได้อ่านกัน..วิธีป้องกันตัวเองหากคุณโดนไอ้หื่นลากลงข้างทาง..

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์
    ขวัญใจบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ สาวมุก

อยากให้คุณผู้หญิงได้อ่านกัน..วิธีป้องกันตัวเองหากคุณโดนไอ้หื่นลากลงข้างทาง..

1..ศิลปะป้องกันตัวต่างๆ ร้อยละเก้าสิบ ผู้หญิงหมดสิทธิ์ใช้ค่ะ เพราะคนร้ายจะซุ่มรอทีเผลอ ที่โดนบ่อยๆคือล๊อคแขนไว้ข้างหลัง มืออุดปากแล้วกระชากหรือลากเข้าข้างทาง ถ้าเตรียมตัวมาดี ก็จะมีอาวุธจี้เพื่อไม่ให้เหยื่อขัดขืน แน่นอนว่าน้อยคนที่เห็นมีด ปืนแล้วจะกล้าใช้เทคนิคที่เรียนมา
    2..เมื่อโดนลากเข้าข้างทาง คุณก็จะโดนต่อยท้องเพื่อให้จุก จนไม่มีแรงดิ้นและตบปากหรือต่อยหน้าเพื่อให้กลัวเจ็บหรือกึ่งๆหมดสติ จากนั้นถ้าคนร้ายหื่นแบบชาญฉลาด ก็จะหาของมาอุดปากคุณไว้ ถ้าโชคร้ายคุณนุ่งกระโปรงมาอาจจะเจอ กกน.ของตัวเอง(ซวยแท้ๆ)
    3..เมื่อคนร้ายเห็นคนไม่มีแรงดิ้น ก็จะทำการถลกส่วนล่างของคุณออก โดยท่าที่นิยมคือนั่งคร่อมเอว เอาเข่ากดแขนส่วนบนคุณไว้ ทำให้ไม่มีแรงมากพอที่จะผลักแถมยังจุกอีกต่างหาก
    4..จากนั้นเมื่อฐานยิงโล่งโจ้ง คนร้ายก็จะงัด...ออกมาเตรียมปฏิบัติการ จังหวะนี้ถ้าคุณยังโชคดีมีสติอยู่ให้พยายามเซฟแรงไว้ รอข้อต่อไป
    5..เมื่อคนร้ายพยายาม...ให้คุณอาศัยจังหวะนี้ ซึ่งคนร้ายมักจะเผลอลืมกดแขน ให้คุณรีบคว้าลูกป๋องแป๋งของคนร้ายในทันที โดนลูกเดียวไม่เป็นไรอย่าตกใจ ปล่อยมือเพื่อกำใหม่ให้โดนสองลูก เดี๋ยวจะหมดโอกาส จากนั้นบีบให้เต็มที่เลยค่ะ เอาเล็บจิกด้วยยิ่งดี ร้อยทั้งร้อยไม่มีใครคิดจะฆ่าคุณในตอนนี้หรอกค่ะ รับรองร้องเสียงหลงลืมสิ้นทุกสิ่งทุกอย่าง
    6..หลังจากนั้น อ๊ะๆ อย่าเพิ่งคิดหนี พิจารณาดูคนร้ายให้ดีก่อน ให้รีบประเมินสถานภาพคนร้ายว่า ที่เราทำลงไปหยุดเขาได้ไหม ผู้หญิงส่วนใหญ่ไม่ตายตอนโดนข่มขืนแต่จะมาตายตอนนี้แหล่ะ เพราะคิดจะวิ่งหนีอย่างเดียว ตัวเองก็วิ่งไม่ไหว คนร้ายก็ยังลุกขึ้นมาตามทุบหัวเอาได้ ดังนั้นหากเห็นว่าคนร้ายหมดสภาพแน่ๆและชุมชนอยู่ไม่ไกลจึงค่อยหนี
    7..ทีนี้ถ้าคนร้ายแค่เสียจังหวะ คืออาจจะลงไปนอน งอก่องอขิง อยู่แป๊บเดียวและมีทีท่าจะลุกขึ้นมา สิ่งที่คุณต้องทำคือ รีบหาอาวุธให้เร็วที่สุด เช่น ไม้ ก้อนหิน ปากกา คัตเตอร์ สเปรย์ อื่นๆๆ แต่ถ้าไม่มีจริงๆ ก็ส้นตรีนนี่แหล่ะค่ะ หวดเข้าไปที่บริเวณดังต่อไปนี้คือ
    - ที่เดิม (ก็คือไอ้นั่นแหล่ะค่ะ) แต่ส่วนใหญ่จะทำไม่ได้เพราะคนร้ายมักจะกุมไว้
    - หน้าแข้งหรือกลางแสกหน้า คนตัวโตๆตายเพราะส้นตรีนผู้หญิง มีเยอะค่ะ ยิ่งใส่ส้นสูงด้วย อู๊ยยย.....
    - กกหู ขมับ ทุบเร็วๆเลยนะ (ไม่แนะนำท้ายทอยหรือคางเพราะโดนยาก)
    - ถ้ามีก้อนหินโตๆ ทุบกลางหน้าแข้งเลยค่ะ รับรองเดี้ยงร้องสามบ้านแปดบ้าน
    - ที่สุดท้าย อาจจะโหดหน่อย แต่ถ้าทำได้เวิร์คค่ะ ..นิ้วเท้า..โดยเฉพาะนิ้วเล็กๆตั้งแต่นิ้วกลางถึงนิ้วก้อยนี่แหล่ะค่ะ หินทุบผัวะเข้าไป อย่าใจอ่อนนะ เอาให้เละไปเลย ถ้าทำดีคนร้ายอาจจะเจ็บหรือสลบคาที่

...จากนั้นรีบจัดเครื่องแต่งกาย คว้าสิ่งของมีค่าพาตัวเองออกไปให้เร็วที่สุด...

...จากข้อมูลของนักโทษข้อหาข่มขืนจำนวน 100 คน พอสรุปได้ดังนี้คือ...
    - 90% เลือกผู้หญิงผมยาว คือหางเปีย หางม้าปล่อยตามธรรมชาติ เพราะกระชากจากข้างหลังได้ง่าย
    - 87% เลือกผู้หญิงที่สวมเสื้อผ้าถอดง่าย แต่หากพบผู้หญิงถูกใจแต่สวมเสื้อผ้าที่ต้องใช้เวลาถอดนาน เขาจะกลับมาดักครั้งที่สองพร้อมกรรไกรหรือคัตเตอร์
    -84% เลือกผู้หญิงที่เดินไปด้วยคุยโทรศัพท์ไปด้วย มือถือสามารถนำไปขายต่อได้ หรืออ่านการ์ตูนหรือหนังสืออื่นขณะเดินเพราะไม่ได้ระวังตัว
    -96% เลือกผู้หญิงที่เดินทางไปไหนมาไหนเวลากลางคืน เพราะผู้ชายส่วนใหญ่มีประสบการณ์ทางเพศครั้งแรกตอนกลางคืน โดยไม่คำนึงว่าต้องเป็นผู้หญิงสวยหรือหุ่นดี ขอให้มีเพียงอย่างใดอย่างหนึ่งก็พอ มีนักโทษบางคนให้ข้อมูลว่า หากเวลานั้นเป็นเวลาที่เขาต้องการปลดปล่อยแล้ว เขาไม่เลือกว่าจะเป็นผู้หญิงหรือผู้ชาย
    -70% เลิกล้มความตั้งใจหากผู้หญิงคนนั้นจ้องหน้าเขาแล้วเริ่มต้นสนทนาสั้นๆกับเขาก่อน ขณะที่เขาเข้าประชิดตัว เช่น ขอโทษค่ะ กี่โมงแล้ว ......

(หากใครมีเพื่อนพ้องน้องพี่ผู้หญิงโปรดแจ้งข้อมูลนี้ต่อด้วยนะคะ)

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจอบบ้อน
    เป็นคำแนะนำที่ดีครับมีประโยชน์พร้อม:1-c06::l-

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    ยอมค่ะ ยอมก่อน แล้วบอกตอนจะเริ่มกระทำการใดๆว่า๋๋๋่่่่่่่่**ยินดีต้อนรับสู่โรคร้ายแรงด้วยกัน**เท่านี้มันอึ้งค่ะหรืออาจจะมีคำพูดแรงๆกว่านี้ คิดเอานะพิมพ์ม่ายได้อ่ะค่ะ มีคนใช้ได้ผลมาแล้วค่ะ5555 อย่าเจอเลย โชคดีมีหน้าตาเป็นอาวุธ555
    ขอบคุณมากมายคร่าความรู้

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ Shadow007
    ขอบคุณจ้า มีประโยชน์มากๆๆเลย โชคดีที่ยังบ่เจอแบบนั้นจ้า หรือว่าหน้าตานิ่มบ่เข้าตาโจรกะบ่รู้ อิอิ
    แต่ถ้าเจอจริงๆก้อบ่รู้ว่าจะยังมีสติเหลือพอที่จะช่วยเหลือตัวเองบ่

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    "มีนักโทษบางคนให้ข้อมูลว่า หากเวลานั้นเป็นเวลาที่เขาต้องการปลดปล่อยแล้ว เขาไม่เลือกว่าจะเป็นผู้หญิงหรือผู้ชาย "

เหว๋ยย ..บาดสิว่า..แบบนี้ผู้ชายกะควรอ่านคือกันเด้อ..แม่นบ่จ้าอ้ายเซียงน้อย..อ้ายมั่ว..เหอๆ

"70% เลิกล้มความตั้งใจหากผู้หญิงคนนั้นจ้องหน้าเขาแล้วเริ่มต้นสนทนาสั้นๆกับเขาก่อน ขณะที่เขาเข้าประชิดตัว เช่น ขอโทษค่ะ กี่โมงแล้ว ......"

แสดงว่า อัธยาศัยที่ดี กะมีส่วนส่อยให้รอดโตเนาะ.. เห็นไผ๋แปลกๆ ถามเวลาไว่ก่อนล่ะเนาะเฮาไก่น้อยบาดเนี้ยะ .. อิอิ..(แซวเล่น พอได่ม่วนเด้อน้องมุก ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆจ้า)
    มองต่าง..อย่างปลง

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์
    ขวัญใจบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ สาวมุก
    ทางที่ดีกะ ผู้หญิงเรา อย่าย่างไปไสมาไสคนเดียวเด้อจ้า ถ้าจำเป็นอิหลีกะให้เอิ้นเอาอ้ายพล พระยาแล เพิ่นไปนำ พอคนร้ายเห็นหน้าอ้ายพลแล้ว คือสิพากันเปิดหนีไปหมดอยู่ดอกจ้า....5555...

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    เรียนรู้ไว้กะดีครับการป้องกันโต เพราะว่าทุกมื้อนี้ พวกหื่นกามมันหลายครับ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ผู่ชายกะอ่านได้เนาะ..มาๆๆๆๆๆๆ บ่าวจัย อ้ายพล มาไวๆๆๆๆ555

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ อิ่มอัมพร
    อ่านในฟอร์เวิรดเมลล์ละอ้าย แต่บ่ทันจำปานได๋ จ้า

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ หลินปิงน้อย
    ขอขอบคุณเด้อจร้า หลินยิ่งเลิกงานดึกยุ มีประโยชน์หลายจร้า
    ลำพังหน้าตา และหุ่น กะเป็นอาวุธชิ้นร้ายแลงบ่พอ