c06:น้ำตกห้วยแม่ขมิ้นครับผม จ.กาน เลยเขื่อนศรีนคริน ไปครับ ทางขึ้นประมาณ40กว่าโล ใช้เวลาเดินทาง ประมาณ4-5 ชั่วโมงครับ แต่เมื่อไปถึง รับรองว่าสุดคุ้มครับ ไผสนใจอยากไป ติดต่อผมได้นะครับ มีล่องแพ เหนือเขื่อนนำ ไปเป็นหมู่คณะได้นะครับ น้ำตกห้วยแม่ขมิ้น พี่น้อง งามมม
น้ำตกห้วยแม่ขมิ้น พี่น้อง งามมม
เป็นได๋ครับ ถ่ายเองกับมือ น้ำตกห้วยแม่ขมิ้น พี่น้อง งามมม น้ำตกห้วยแม่ขมิ้น พี่น้อง งามมม มีฮอดยักยืนอยู่น้ำตก๕๕๕๕๕๕๕๕
น้ำตกห้วยแม่ขมิ้น พี่น้อง งามมมน้ำตกห้วยแม่ขมิ้น พี่น้อง งามมม