หัวข้อ: หวยงวดนี้ครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเมืองลำดวน

หวยงวดนี้ครับ

ว่าสิบ่บอกดอกครับแต่อดบ่ได้ 069 สองตัว 69 09

รวยครับ

บ่าวเมืองลำดวน

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ ปุ้ย
    มื่อวันพุธไปตลาดนัดเจอเขาเอาเต่ามาผูกไว่เลยถามซื่อมันมาเอาไปปล่อย คนขายกะว่าให่69 -96 นี่หละ

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ kitty
    ขอบคุณ เด้อจ้า งวดนี้ 3 โต ตรงเด้อ จ้า

ศึกษาหาความรู้
    เล่าเรื่องคนชอบหวย มีอยู่ว่าวันหนึ่งได้มีพระธุดงรูปหนึ่งเดินทางธุดงมาก็ไม่รู้ว่ามาจากใหนเป็นธรรมดาของผู้มีจิตทรัธานำอาหารมาถวายพระเมือมีพระก็ต้องมีคนขอหวยนี่ก็เช่นกันต่างก็อ่อนวรณ์ขอเลขเด็ดกันทั้งนั้นพระธุดงจะพูดอย่างใรว่าอาตมาไม่รู้จริงๆในเมื่อญาติโยมจะเอาให้ได้อาตมาก็ไม่ขัดแต่มีข้อแม้ว่าให้นำกระดาษที่อาตมาเขียนให้ทุกคนนำไปใว้บนหิ้งบูชากราบทุกเช้าเย็นจนกว่าหวยออกแล้วจึงเปิดดูโชคลาภมีกันทุกคนเลยโยมจะชื้อเลขอะใรก็ชื้อกันได้เลยหลังจากได้กระดาษที่พระธุดงให้แล้วต่างคนก็ทำตามนั้นทั้งหมดบ้างก็ขายควายอะใรที่มีค่าก็ขายกันจนหมดเอาไปซื้อหวยและเวลาที่รอคอยก็มาถึงหวยออกไม่มีแม้แต่คนเดียวที่ถูกหวยต่างก็เสียใจหมดเนื้อหมดตัวกันตามๆกันก็นึกขึ้นได้ว่าพระธุดงเขียนใว้ในกระดาษให้อ่านหลังจากหวยออกแล้วต่างคนก็หยิบเอาออกมาอ่านในใจความที่พระธุดงเขียนใว้ว่า...ซื้อมากชิบหายมากซื้อน้อยซิบหายน้อย....ในโลกนี้ไม่มีใครรู้หลอกครับว่าเลขจะออกอะใรถ้าเขารู้เขาคงรวยไม่น้อยหว่าทักษินหลอกครับ.....

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ mewcoppy

หวังรวย

c06:c06:อย่าเล่นหลายเด้อครับหวยนั่นน่า
    มือทำรวยหวยทำเจ็บ มีรถขายรถซื้อเลยครับ
    เอเว่าแล้วก่า......583 529 773 355 ล่าง 10ครับผม:1-:1-

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ pakinaim
    Price of Songkla University
    ขอบคุณครับบบบบบ กะว่ายุ คือบ่เหงโทรมาบอก อิอิอิ
    เลยมาจอบ เวปบอรด ซ่านดอก อิอิอิ

รวยๆๆจ้า ขาย นา เฒ่าแม่เบิดล่ะ อิอิอิ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ หล่อร้อยเมตร
    คาดหว่าถืกแน่นอนเนาะน้อง อ้ายกะสิได้นำยุดอกจักสิบจักซาว 555 (อั่นนี่เสียงหัวเด้อบ่แม่นเลข)
    คาดสิได้ลอยมาคือปลาเน่า ... สั่นแล๊ววว

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ maha2009

พบปะพูดคุย

c06:เอาไปรวยกันพี่น้อง
    145บน
    04-14ล่าง
    รวยแล้วกะเฮ็ดบุญแหน่เด้อ:1-

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ pakinaim
    Price of Songkla University
    c06:c06: กรีสสสสส พาคิมไป ออกหวยถ่ำกระบอกแน่ เพิ่นรับ บ่จ้า อิอิอ >> ฮากออกมาคือซิมีตะ ตัวเลข บน ล่าง โต๊ด ว่าติ ซื่อกะบ่ถืก นาเฒ่าแม่ เมิด ล่ะ

5555555+++ หัว อีกก่อน บ่สวงคักก 555555++
    :l-:l-:l-

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ maxwell007
    บล็อก
    14
    ฮ่วยคือมาบอกแต่เว่นแท้ มันสิคิ้วบ่หล่ะฮิเนี่ย แต่กะสิลองเบิ่งซักตั้ง