ต้องการซื้อ เทปการแสดงสดของคณะเพชรพิณทองครับ

ต้องการซื้อ เทปการแสดงสดของคณะเพชรพิณทองครับ

จำไม่ได้ว่ามีไรบ้าง
    อาทิเช่น
    15ค่ำลุงแนบจ้างหมอลำ
    15ค่ำหมอลำจ้างเจ้าภาพ
    หนิงน่องย่านเมีย
    หมอลำหิวข้าว
    ศรีธนมโนราห์
    อีกหลายชุดมากจำไม่ค่อยได้ครับ ใครทราบแหล่งแนะนำด้วยครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ maxwell007
    บล็อก
    14
    อยากได่คือกันครับ อยากได่ที่เป็นเทปคลาทเซ็ทหน่ะครับ

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Polis
    http://u3.upload.sanook.com/A0/b517d...e488588abb3d38
    หนิงหน่อง ย่านเมีย...ใหญ่ หน้ายาน...ชัย ชุมแพ...ฯลฯ
    สุดยอดปรมาจารย์ตลกอีสาน
    ผมไปซอกพ่ออยู่ในหลืบเลยเอามาปัดฝุ่นให้พี่น้องฟัง
    เซิน ม่วน...ซะ...ละ...ล่า..!

แก้ไขลิ้งค์ให้แล้วนะครับลองโหลดดูใหม่นะครับ...ขอให้มีความสุขในปีใหม่ 2552 ครับ

ตามหาคือกัน ผู้ได่มีมาอัฟให้ฟังแน

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ฝนหลวง
    ตามตลาดนัดเด้อคับแต่ก่อนผมอยู่ชลบุรีมีขายเป็นเซ็ตสิบชุด 180 บาท เป็น VCD
    มีหลายเซ็ตไห่เลือกบ่อซ้ำชุดกันเลยคับ
    ตอนนี่ผมย้านเข่ามาทำงานใน กทม แล้ว ถ้าผมยังอยู่ชลซื้อส่งไห่ได้เลยคับ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ คนพนมไพร
    น้องฝนอ้ายนับถือน้ำใจเด้อน้อง นี่ละจั่งคนบ้านมหาเฮา