ดูผลการโหวต: ม่วนบ่ครับพี่น้อง

ผู้โหวต
23. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • ม่วนคัก

22 95.65%
  • บ่ม่วนเลย

1 4.35%

โดนๆมายามบ้านมหาเอาหมอลำซิ่งมาฝากกันอีกคือเก่าครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวหนองพอกเมืองร้อยเกิน
    มีนบุรี เชียงราย ร้อยเอ็ด

รอบยิ้มพิมใจ โดนๆมายามบ้านมหาเอาหมอลำซิ่งมาฝากกันอีกคือเก่าครับ

c06: กลับมายามบ้านมหาอีกเทื่อนึงครับหลังจากกลับมาพักจากการปฏิบัติภาระกิจกลางทะเล กะสิได้ไปอีกแล้วครับ เลยเอามาหมอลำมาฝากพี่น้องบ้านมหาเฮา ให้ได้ม่วนๆกันหลังจากเหตุการณ์บ้านเมืองปกติแล้วเนาะครับ เป็นหมอลำทางสารคามเด้อครับ อ้ายชัยวุฒิ เวียงวิเศษ กับ สุพัตรา ดาวดวงเด่น ขอบคุณทางอ้ายหน่องครับ หน่องซาวด์ จากอำเภอศรีสมเด็จเพิ่นบันทึกการแสดงสดมาให้ได้ฟังกัน ไผสนใจเครื่องเพิ่นหรือหมอลำกะติดต่อได้ครับ 0-857-099064

บ่เว่าหลายหยายห่างครับรับฟังกันได้เลย

:1-
    ต่อตอนทีสองครับ

:l-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บ่าวหนองพอกเมืองร้อยเกิน; 10-06-2010 at 13:18.

c06:ม่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆจ้วดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดจ้า มื้อลุนเอมาไห่ฟังแหน่เด้อจ้า

Moderators สัญลักษณ์ของ บ่าวตั้ม
    บล็อก
    2
    ผมไปกดโหวดผิด ม่วนยุครับ สุดยอด....................................

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อยเมืองเพชร
    :l- ขอบคุณคร๊าฟฟฟฟฟฟฟ ฮิ้วววววววววว กริ้วววว

thank.ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวเมืองเดช
    เมืองเดช ครับพี่น้อง
    โอ้ยม่วนหลายครับขอบคุณหลายครับที่เอามาฝากมาต้อน
    เอามาฝากอีกแน่เด้อครับ

:l-:l-:l- ม่วนคักแท้น้อ อยากเบิ่งเด้น้อ:,1-:,1-:,1-:,1-

Tags for this Thread