แมงง่องแง่งรายงานโตจ้า

แมงง่องแง่งรายงานโตจ้า

c06: สวัสดีจ้าพี่น้องซาวมหาทุกๆคนมื้อนี้แมงง่องแง่ง
    น้องใหม่มารายงานโต ฝากเนื้อฝากโตแหน่เด้อจ้า
    ซื่อรัตน์จ้าเป็นคนขอนแก่นแต่ตอนนี้เฮ็ดงานอยู่เมืองทองจ้า
    มีหยังบ่ถืกตากะด่าได้ อิอิ
    :
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย แมงง่องแง่ง; 02-06-2010 at 10:56.

มิสบ้านมหา 2010
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ เขมราฐ
    กลางท่งเมืองเขมฯ
    ยินดีต้อนรับ ลูกยุงค่ะ อิอิ .. ม่วน ๆ และม่วน ๆ เด้อค่ะ กรี๊ดดดด จุ๊บ ๆๆ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ยินดีต้อนรับเข้าสู่บ้านมหาเด้อครับ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ ฝนหลวง
    ยินดีต้อนรับคับแมงง่องแง่ง หัวใจกะรับฝากเด้อคับ
    รายงานโตอย่างเป็นทางการแล้วมักหม่องได๋โซนได๋กะเชิญจับจองที่นั่งได้เลยคับ
    หือสิมานั่งเบียดๆพ่อน้องเดียร์ยุหลังบ้านกะได้คับยินดีต้อนรับ หุหุ

สวัสดีและยินดีต้อนรับสู่บ้านมหาที่แสนอบอุ่นจ้า

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่
    ยินดีต้อนรับน้องรัตน์ คนตาฮัก ด้วยความยินดีจ้า ยังบ่อเข้าใจหยังก็ถามมาได้เด้อน้อง

ขอต้อนรับสู่ บ้านมหา ครับ ขอให้มีความสุข ในการฟังเพลงครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อยเมืองเพชร
    สวัสดีครับ คุณน้องรัตน์ แห่งเมือง แก่นขอน ยินดีได้รู้จักครับผมและ
    ยินดีต้อนรับ สู่ชายคาบ้านมหาคร๊าฟฟฟฟฟฟฟ ฮิ้ววววววววว:1-

Maximum learning
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ khonsurin
    ท่าตูม สุรินทร์
    บล็อก
    197
    :welcome3

สวัสดีค่ะ
    ยินดีต้อนรับจ้า
    มาม่วนนำกันเด้อจ้า....

:welcome3

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ บ่าวกุดชุม
    บล็อก
    3
    ยินดีต้อนรับครับผม สู่บ้านมหาอันอบอุ่นครับ