หัวข้อ: เก่งเน๊าะ มันยังกล้าขอขึ้นเงินเดือน

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ jobloi

พบปะพูดคุย เก่งเน๊าะ มันยังกล้าขอขึ้นเงินเดือน

เก่งเน๊าะ มันยังกล้าขอขึ้นเงินเดือน
    คนรับใช้สาว เดินไปหาคุณนาย เพื่อปรึกษาขอขึ้นเงินเดือน
    คนรับใช้สาว : คุณผู้หญิงคะ หนูขอขึ้นเงินเดือนค่ะ เพราะหนูมีดีกว่าคุณผู้หญิง 3 อย่างค่ะ

คุณผู้หญิง : แล้วเธอมีดีอะไรล่ะ จะมาขอขึ้นเงินเดือน
    คนรับใช้สาว : หนึ่ง หนูรีดผ้า ได้เรียบกว่าคุณผู้หญิงค่ะ

คุณผู้หญิง : แค่นี้นะเหรอ แล้วใครเป็นบอกเธอล่ะ
    คนรับใช้สาว : คุณผู้ชายค่ะ

คุณผู้หญิง : เหรอ... แล้วอย่างที่สองล่ะ
    คนรับใช้สาว : สอง หนูทำอาหารได้อร่อยกว่าคุณผู้หญิงค่ะ

คุณผู้หญิง : แล้วใครเป็นคนบอกหล่อนล่ะยะ (เริ่มอารมณ์เสีย)
    คนรับใช้สาว : คุณผู้ชายค่ะ

คุณผู้หญิง : ฮึ่ม...แล้วอย่างที่สามล่ะยะ
    คนรับใช้สาว : อย่างที่สาม ลีลาบนเตียง หนูเก่งกว่าคุณผู้หญิงค่ะ

คุณผู้หญิง : อะไรกันเนี่ย...คุณผู้ชายเป็นคนบอกแกเรอะ (อารมณ์เสียอย่างแรง)

คนรับใช้สาว : เปล่าค่ะ ......คนขับรถเป็นคนบอกหนูค่ะ

คุณผู้หญิง : แล้วต้องการขึ้นเงินเดือนเท่าไหร่ล่ะ :l-

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ คนพนมไพร
    c06:c06:c06:เอาอีก เอาอีก เป็นตาอยากหัว
    c06: ฮักบ้านมหาคักกะยังว่า

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มห้วยสีทน
    จังซี่กะมีเนาะ หึ่ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    555มาซ่างกล้าขอเนาะ...งึดหลาย

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวกบินทร์
    ซุหม่อง...ที่ไป..!!!
    .....ลองเดาตอนจบเบิ่ง เดาผิดตั๊วะนิ 555555555+ คิดได้จั่งใด๋.....?