หัวข้อ: ซอ..มือหนึ่งแกรมมี่..เอามาฝากครับ

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7

ซอ..มือหนึ่งแกรมมี่..เอามาฝากครับ

เดี๋ยวซอในเพลงที่กำลังเฮ็ดเอามาฝากพี่น้องครับ...จาก ชานนท์ ชินราช ซอมือหนึ่งจากแกรมมี่ ผู้โซโล่ สาวกันตรึม แสงเดือนถามข่าวแสงดาวนำทาง และอีกหลายเพลง....[MUSIC]http://www.file2go.com/mrun.php?me=468s3[/MUSIC]

ถ้าเป็นของแกรมมี่ สงวนลิขสิทธิ์บ่หละท่าน...ได้ยินว่าแกรมมี่แล้วย่านใด๋ บ่อยากให้เอาอิหยังของแกรมมี่เพิ่นมาลงดอก....
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7
    ที่ฟังอยู่นี่...เป็ยลายซอที่มาใส่..ในเพลงบ่าวข้าวจี่กำลังเฮ็ดอยู่ครับ.เพลงแล้วบัดได๋..สิเอามาสู่ฟังครับ

ถ้าเป็นของเจ้าเองกะนำมาลงหลายๆโลดจ้า...ม่วนดี...สนับสนุนเต็มที่จ้า....
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆเอื้อยติ่ม เสียวสันหลังว่าติได้ยินว่าแกรมมี่ เหอๆๆๆๆๆ

มิดชีหลี สองสี่เป็นแปด สงสัยเนตช้า ครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ชัยยะ สารคาม
    อยากสิฟังอยู่ แต่ฟังบ่ได้ ซันดอกหว่า...

ศิลปิน นักแต่งผญา สัญลักษณ์ของ หญ้านาง
    ม่วนหลายจ้า ฟังแล้วเศร้าอาวรณ์นอนไห้ใส่หมอนคักจ้า

พ่อครัวแม่ครัวบ้านมหา สัญลักษณ์ของ สาวบ้านแต้
    บล็อก
    28
    ออนซอนเด้...............................................