หัวข้อ: ปรึกษาปัญหาหัวใจ

Moderators สัญลักษณ์ของ สาวชัยภูมิ ลูกพ่อขุน
    บล็อก
    30

เล่นเกมส์ Flash Game Online ปรึกษาปัญหาหัวใจ

หญิง :
    พี่ศิราณีคะขอปรึกษาหน่อยนะคะ คือว่า สามีของดิฉันนอกใจดิฉันค่ะ
    เค้าจะชอบพาหญิงอื่นมา
    หวานใส่กันในบ้าน
    แล้วยังสั่งให้ดิฉันทำแกงส้มมาให้ผู้หญิงคนนั้นทานค่ะ

ด้วยความที่ดิฉันรักเขามาก ดิฉันก็ต้องทนทำให้เค้าทานกันค่ะ
    เค้าทานโดยไม่ปริปากที่จะชวนฉันสักคำ ดิฉันก็ได้แต่ยืนมองตาปริบๆ

วันที่2 เค้าก็พาผู้หญิงคนนั้นมา แล้วสั่งให้ดิฉันทำแกงเขียวหวานไก่ให้ทาน
    ดิฉันก็ทนทำไปให้เค้าทานค่ะ และที่ร้ายที่สุด เมื่อวานนี้

ก่อนที่เค้าทั้งสองคนจะออกจากบ้านไป เค้าได้สั่งว่าวันนี้ให้ดิฉันทำแกง
    มัสมั่นไก่ไว้รอด้วย ดิฉันทนไม่ไหวแล้วค่ะ
    มันเหมือนจะหยามหน้าดิฉันมากเกินไป ปรึกษาปัญหาหัวใจ
    .
    .
    .
    .
    ดิฉัน
    จึงอยากขอคำปรึกษากับพี่ศิราณีว่า .
    .....แกงมัสมั่นไก่ ทำยังไงคะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย สาวชัยภูมิ ลูกพ่อขุน; 05-06-2010 at 21:34.