หัวข้อ: ผู้ชายคิดยังไงกับแฟน(ไม่อ่านจะเสียใจ)

Moderators สัญลักษณ์ของ บ่าวตั้ม
    บล็อก
    2

ผู้ชายคิดยังไงกับแฟน(ไม่อ่านจะเสียใจ)

ผู้ชายคิดยังไงกับแฟน?

(คำเตือนควรอ่านเกินวันละ2 ครั้ง เด็กและสตรีมีครรภ์ก็ควรอ่าน
    สตรีโสดหนุ่มซิงยิ่งต้องอ่าน)นี่คือแบบทดสอบที่เราคัดเลือกหนุ่มโสดแมนๆ
    100 คน มาทำไม่ใช่เห็นเดินtood บิดก็คว้ามาทำอันนี้หลุดโผล่ะครับ
    ซึ่งแต่ละกันหน้าที่การงานดีที่สำคัญหน้าตาหล่อทุกคน

ถ้าให้ลองเปลี่ยนเป็นผู้หญิง 1 วันผู้ชายจะลองมั้ย
    73% ลองดูเพราะสนุกดีจะได้รู้ว่าผู้หญิงเค้าคิดยังไง
    27%ไม่ลองเพราะรู้สึกสนุกกับการเป็นผุ้ชายคิดว่าเป็นผู้หญิงมันลำบากไม่อยากลอง

ผู้ชายอยากได้แฟนหน้าตาแบบไหน
    29%ไทยแท้ 50%หมวยๆ 21%ลูกครึ่งฝรั่ง

ผู้ชายชอบผู้หญิง
    78% ผมยาว 22% ผมสั้น

ผู้ชายคิดยังไงกับผู้หญิงที่มีรอยสัก
    5% ชอบ 59% ไม่ชอบ 36%ยังไงก็ได้

ผู้ชายอยากให้แฟนตัวเองแต่งตัวแบบไหน
    8% ตามแฟชั่น 72%เป็นตัวของตัวเอง 20%ยังไงก็ได้

ผู้ชายอยากให้แฟนตัวเองมีรุปลักษณ์ภายนอกแบบไหน
    32%เซ๊กซี่ 68% น่ารักคิกขุ

ผู้ชายอยากให้แฟนตัวเองเป็นคนแบบไหน
    74%สนุกสนานคุยเก่ง 26% ร่าเริง ยิ้มง่าย คุยน้อย

ผู้ชายอยากให้แฟนตัวเองอายุเท่าไหร่
    49% อายุน้อยกว่า 14%อายุเท่ากัน
    3%อายุมากกว่า 34% ยังไงก็ได้

ผู้ชายคิดว่าผู้หญิงชอบผู้ชายแบบไหน
    70% นิสัยดี+รวย 30% นิสัยดี+หล่อ

ผู้ชายอยากให้แฟนตัวเองเรียกตัวเค้าว่าอะไร
    10%เธอ 9%ตัวเอง 7%พี่ 50%ชื่อของคุณ
    11%ที่รัก 5%คุณ 0%มึง 8%ฉายาที่ตั้งให้

ผู้ชายอยากให้แฟนเรียกแทนตัวเองเมื่อคุยกันว่าอะไร
    0%เรา 10%ฉัน 16%เค้า 53%ชื่อตัวเอง
    3% หนู 3%ดิฉัน 1%กู 4%ฉายาที่ตั้งให้

ผู้ชายอยากได้ของชนิดไหนจากแฟน
    53% ของที่ประดิษฐ์ขึ้นมาเอง 47% ของถูกใจที่ตัวเองอยากจะได้

ผู้ชายคิดว่าวันไหนสำคัญที่สุดสำหรับแฟนตัวเอง
    73%วันเกิดแฟน 5% วันวาเลนไทน์
    22%วันครบรอบที่รู้จักกันหรือวันครบรอบวันแต่งงาน

ผู้ชายคิดยังไงถ้าสแฟนตัวเองแต่งตัวโป้
    20%ชอบ 80%ไม่ชอบ

ผู้ชายแคร์มั้ยถ้าไม่ใช่คนแรกของแฟนตัวเอง
    29% แคร์ 71% ไม่แคร์

ผู้ชายคิดว่าตัวเองเป็นคนโรแมนติคมั้ย
    66% โรแมนติค 34%ไม่โรแมนติค(เหมือนคนในบอร์ด)

ผู้ชายคิดว่าตัวเองเจ้าชู้หรือไม่
    60%เจ้าชู้ 40%ไม่เจ้าชู้ (พวกนี้ไว้ใจไม่ได้)

ถ้าหากผู้ชายคบกับแฟนได้ 2 ปีเค้าอยากไปเที่ยวปีใหม่กับใคร
    17% เพื่อน 83% แฟน

ผู้ชายเคยโกหกแฟนตัวเองมั้ย
    91% เคย 9% ไม่เคย

เรื่องที่ผู้ชายโหกแฟนบ่อยที่สุด คือเรื่องอะไร
    12% เรื่องส่วนตัว 3% เรื่องงาน 52% เรื่องผู้หญิง

24%เรื่องสังคมและเพื่อนฝูง 9% ไม่เคยโกหก

ผู้ชายคิดว่าจะเป็นไปได้มั้ย ถ้าเค้าจะไม่โกหกแฟนตัวเองอีกตลอดชีวิต
    86%เป็นไปไม่ได้เพราะการโกหกเล็กๆน้อยบางครั้งมันก็ลดปัญหาระหว่างเค้ากับแฟนตัวเองได้
    14%เป็นไปได้เพราะการโกหกเป็นสิ่งเลวร้ายที่ผู้ชายไม่ควรทำ

ผู้ชายคิดย้งไงกับผู้หญิงที่สูบบุหรี่
    0% ชอบ 73% ไม่ชอบ 27% ยังไงก็ได้

ถ้าผู้ชายนัดคุณไปเดทกันครั้งแรกแล้วคุณตอบว่า’ขอดูก่อนไม่แน่ใจว่าจะไปได้รึเปล่า’ผู้ชายจะคิดยัง
    ไง
    21%คุณไม่แน่ใจว่าจะติดธุระจริงๆรึเปล่า
    31%ค ุณอยากไปด้วยแต่สงวนท่าทีไว้ก่อน
    48%คุณคงไม่อยากไปแต่พูดเลี่ยงๆกลัวผู้ชายจะเสียใจ

เดทครั้งแรกถ้าหากคุณมากสายกว่า 1/2 ชั่วโมง ผู้ขายจะรู้สึกอย่างไร
    17% ไม่พอใจที่คุณไม่เห็นความสำคัญของเค้า
    49% พยายามทำความเข้าใจถึงสาเหตุของการมาสาย
    34% เฉยๆ ไม่ได้ติดใจอะไรมากมาย

ถ้าผู้ชายมีแฟนซักคนเค้าจะรักมากขนาดไหน
    20% รักมาก ชีวิตนี้ขาดเธอคนนี้ไม่ได้
    53% รักเหมือนกัน แต่คิดว่าชีวิตนี้ยังไม่อะไรมากว่าความรักอีกมากมาย
    27% คิดว่าต้องรักตัวเองให้เป็นก่อนไปรักคนอื่น

ต่อไปเป็นแบบทดสอบว่าคุณเป็นคนประเภทไหนใน 3 ชนชั้น คือ
    เทพบุตร/มนุษย์เดินดิน/ นรกส่งมาเกิด
    โดยแบ่งแยกจากการกระทำและสถานการณ์ เอาหละไปดูกัน

ทันทีที่คุณไปขอเบอร์ผู้หญิง
    เทพบุตร : ผู้หญิงคนนี้น่ารักดีอยากเข้าไปทำความรู้จักจัง
    มนุษย์เดินดิน : อืม….ก็โอเคสวยดีนี่หว่าเข้าไปคุยดีกว่าเผื่อฟลุ๊ค
    นรกมาเกิด : อื้อหืม แ_ง หุ่นนี่นะมืงแค่เห็นก็น่า__แล้ว

ทันทีที่คุณนัดเดทกับผู้หญิง
    เทพบุตร : เอาหละนี่เป็นครั้งแรกที่เรามีโอกาศได้ใกล้ชิดเค้าเราต้องแสดงความเป็นสภาพบุรุษ
    ให้เต็มที่เค้าจะได้ประทับใจเรา
    มนุษย์เดินดิน : ครั้งแรกนี่ต้องเอาใจไว้ก่อนเฟ้ย เค้าจะได้รู้สึกดีด้วย
    นรกมาเกิด : มันยังไงไม่รู้ล่ะแต่ถ้ามีโอกาสต้องหาทางแต๊ะอั๊งหากำไรให้คุ้มกับค่าข้าวที่เสียไป

คิดถึงจัง
    เทพบุตร : คุณอยู่ในใจผมตลอดเวลาเลยนะ
    มนุษย์เดินดิน : ใครๆก็พูดอย่างนี้กันแหละ ก็พูดๆไปเหอะผู้หญิงเค้าชอบ
    นรกมาเกิด : ตูมีอารมณ์!!

ผมรักคุณ
    เทพบุตร : คุณเป็นคนที่มีความหมายต่อผมมากนะ
    มนุษย์เดินดิน :คำนี้แหละไม่ว่าผู้หญิงหน้าไหนเจอคำนี้เป็นเสร็จทุกราย
    นรกมาเกิด : ตูอยากฟันxxx !!!

คุณรักผมมั้ย
    เทพบุตร : เราจริงใจกับเค้าแล้วเค้าจะมีให้ให้เราบ้างรึเปล่านะ
    มนุษย์เดินดิน : ถ้าตอบโอเคก็เตรียมแผนเผด็จศึกเร็วๆนี้
    นรกมาเกิด : จะให้ตูฟันได้รึยัง?

ไปเที่ยวบ้านผมมั้ย
    เทพบุตร : อยากให้เค้าได้รู้จักพ่อแม่ของเราจัง
    เผื่อวันข้างหน้าเค้าจะได้ไม่ลำบากใจถ้าจะมาอยู่กับครอบครัวของเรา
    มนุษย์เดินดิน : ชวนซะจะได้มีอะไรคืบหน้าหน่อย
    นรกมาเกิด : ถ้าตอบโอเค xxxเสร็จตูแน่

หลังจากมีสัมพันธ์กันครั้งแรก
    เทพบุตร : ในที่สุดเรา 2 คนก็ได้เป็นคนเดียวกันแล้ว
    คุณคือส่วนหนึ่งของชีวิตผม จากนี้ไปผมจะทะนุถนอมคุณให้ดีที่สุด
    มนุษย์เดินดิน : เรื่องอื่นค่อยว่าทีหลังตอนนี้ขออีกทีละกันนะ
    นรกมาเกิด : พี่มีเมียแล้วน้อง !!

ถึงผู้หญิงทุกคนบนโลก
    ปัจจุบัน เทพบุตรได้สูญพันธุ์ไปจากโลกนี้แล้วโลกใบนี้ประกอบด้วย
    ผู้ชายที่เป็นมนุษย์เดินดิน 30%
    ส่วนอีก70% เหลือคือผู้ชายที่นรกส่งมาเกิดทั้งนั้น…โชคดีนะครับ…สาวๆ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ๛หนุ่มบ้านไกล๛
    บล็อก
    8
    โอ้วววว โพล จากสถาบันไหนน๊อ ครับ ละเอียดยิบๆๆ เลย ขอบคุณคับ

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    บ่อได้มาถามเทพบุตรอย่างผมมั้งครับ อิอิ บ่แม่นกะใกล้ๆ หละครับ

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    ถึงผู้หญิงทุกคนบนโลก
    ปัจจุบัน เทพบุตรได้สูญพันธุ์ไปจากโลกนี้แล้วโลกใบนี้ประกอบด้วย
    ผู้ชายที่เป็นมนุษย์เดินดิน 30%
    ส่วนอีก70% เหลือคือผู้ชายที่นรกส่งมาเกิดทั้งนั้น…โชคดีนะครับ…สาวๆ

ที่แรกก็ลังเลที่ะคิดแบบนั้น แต่นี้คือคำเตื่อนจากผู้ชาย ต้องเชื่อซะแล้วละ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ มั่วหน่าฮ่าน
    ฮ่วย..คือเอาความจริงมาเว่าคักแท้..ตัดอนาคตกันเบิด..สิหาแฟนได้บ่น้อขะน้อยบาดทิเนี่ย..
    ไม่เข้าถ้ำมอง เหตุไฉนจะได้มอง...http://img198.google.co.th/img198/6016/iinjiisjiisj.gif

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ kitty
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ อาวอ้วนเมืองยศ
    บ่อได้มาถามเทพบุตรอย่างผมมั้งครับ อิอิ บ่แม่นกะใกล้ๆ หละครับ
    เทพบุตร พะนะ ป๊าดเป็น หน้าจั้งซี้ตั้วนิเทพบุตร อิอิ :l-:l-:l-