หัวข้อ: ผังรายการบ้านมหาอีสานเรดิโอ(ไม่เป็นทางการ)

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ฅนภูไท
    คิดถึงคนอื่นบ้าง ไสบอกว่าอยากพักผ่อน อยากให้มีเวลาเฮ็ดกับข้าวกับน้ำสู่ดีเจพลกินบ้าง ในส่วนเวลาตรงนี้ดีเจพลกะบ่เห็นดีนำ ย่านเป็นริดสีดวงพะนะสงสารภรรยา ถ้าเกิดมีการปรับเวลาสิบ่ลากยาวฮอดสิบโมงพุ่นติ พิจารณาเอา

ขออนุญาตอ้ายพลเอาข้อความอ้ายพลมาเปิดเผยเด้อครับ

ตอบอีกครั้ง

สิด้วยเหตุอันใด๋กะแล้วแต่ สรุป ตอนนี้ เด็กน้อย อยากขอจัดช่วง ของวันเสาร์ - อาทิตย์ 07.01 - 09.00 น. เพราะช่วงนี้เป็นช่วงที่เด็กน้อยสะดวกที่สุด หลังจากที่ได้ตัดช่วงวันศุกร์ - อาทิตย์ เวลา 21.00 - 24.00 น. ออกไปเรียบร้อยแล้วจ้า ทำให้มีเวลาพักผ่อน และก็สามารถจัดได้ไม่ลำบาก เลยค่ะ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1

ความเยือกเย็น

เอาแม่ใหญ่มาพินาดู๊ ห้ามติเด้อ

ที่ลงดีเจพลไว้ ศุกร์-เสาร์ อันนี้ เอาไว้เผื่อดีเจพลเพิ่นติดพัน(ตามรูปแบบรายการแล้ว 2 ชั่วโมงบ่พอ)ตรงนี้ให้สิทธิ์ดีเจพลสิจัดฮอดจักโมงกะได้ เดี๋ยวคนภูไทสิมาแสตนด์บายดอกครับ คงสิบ่ส่งผลกระทบต่อแม่ใหญ่เด็กน้อยปานได๋ เพราะเป็นวันหยุด สามารถพักผ่อนได้เต็มที่ ส่วนวันอาทิตย์ จัดเดิ๊กบ่ได้เพราะแม่ใหญ่ต้องตื่นมาเปิดธรรมะในวันจันทร์แล้วต้องไปเฮ็ดงานนำ

ขอบคุณเจ้าค่ะ พ่อใหญ่ปอบที่จัดให้ ...เป็นคำขอที่ถูกใจแม่ใหญ่มากเลยนะ ...ยกเว้นที่เพิ่มมาอีก วันศุกร์ และเสาร์ เวลา 21.00 - 24.00 น. นั้น แม่ใหญ่ไม่รับผิดชอบเวลาดีเจพลไม่อยู่เด้อเพราะ เกินโควต้าที่จะรับได้แล้วเจ้าค่ะ...โปรดทราบ และได้โปรด ไปเปลี่ยนผังจัดรายการในห้องกล่องขอเพลงให้ด้วยเจ้าค่ะ ... สิได้จัดตามตารางใหม่เจ้าค่ะ ฮ่า ๆๆๆๆๆ (ดีใจ ๆๆๆๆๆ )

จบการร้องขอ ........... Thank you very much. I love Dj.

ปล. หากจัดไม่ไหวตามที่ร้องขอ ก็จะมาร้องต่อนะเจ้าคะ ฮ่า ๆๆๆๆๆๆๆๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ขอโทษที่คิดถึง...เด็กดื้อ; 22-06-2010 at 20:46.

ใหญ่ปอบ ขอตัดช่วง...วันศุกร์ - เสาร์ เวลา 19.01 - 21.00 น. ออกได้บ่จ้า ฮ่า ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตัดออกให้แนะเด้อจ้า และฟ้าวเอาไปลงห้องกล่องขอเพลงเด้อจ้า มื้ออื่นอาจสิมาเปลี่ยนใหม่อีกนะ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ ฅนภูไท
    บล็อก
    1
    เอาตามตารางนี้ไปก่อนดีกว่าครับแม่ใหญ่ ทดลองใช้เบิ่งก่อน เผื่อมีดีเจท่านอื่นบ่สะดวก สิได้ปรับทีเดียวเลย เดี๋ยวสิประกาศบังคับใช้แล้วครับ

ท่องเวบ สัญลักษณ์ของ pui.lab
    โสดไม่มีใครเอา หรือว่าเราไม่เอาใคร
    บล็อก
    9
    ถามแน๊จ้า ดีเจปอบแมน กับดีเจต้นเสียว ใช้แซม เวอร์ชั่นไหนเปิดเพลง
    เวลาเราจะดีดออกช่วงเปลี่ยนดีเจ ดีดไม่ออกเลยจ้า แต่ถ้าเป็นดีเจออโต้
    ดีดครั้งเดียวก็ออกเนคได้ปกติ

วันหยุดบ่มีหยังเฮ็ด ฮ่า ม่วนๆๆๆจ้า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pui.lab; 27-06-2010 at 10:28.
    บ้านมหาดอทคอม เว็บไซต์ส่งเสริม ศิลปะ วัฒนธรรมไทย ศิลปิน ความรู้ออนไลน์
    st1: มิตรภาพและรอยยิ้ม กับดีเจคนไกลบ้าน st1:

Tags for this Thread