หัวข้อ: ฝากบอกแฟนมวยไทยเจ็ดสี ศึกปูนเสือครั้งที่ 10

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5

ฝากบอกแฟนมวยไทยเจ็ดสี ศึกปูนเสือครั้งที่ 10

ช่วงนี้เข้าใจว่ากระแสบอลโลกกำลังติดลมบนนะครับ แต่อย่างไรก็ตาม สำหรับแฟนมวยไทยทั้งหลาย ก็คงจะพลาดไม่ได้สำหรับคู่ชิงชนะเลิศของมวยรอบปูนเสือครั้งที่ 10 ซึ่งปีนี้เป็นนักมวยปักษ์ใต้เข้าชิงกันเอง คือ จี้งหรีดทอง ชีทรานเฟอร์รี่ กับ ขวัญเมือง เพชรเมืองตราด ที่ปีนี้จะไปจัดการชกที่เดอะมอลล์งามวงศ์วาน เอาใจแฟนมวยทั้งขาประจำและสร้างสีสันสำหรับประชาชนชาวช็อปด้วย มวยชกกันวันที่ 11 กรกฎาคม (ถ้าไม่มีการเปลี่ยนแปลงอะไร) นี้ครับ อยู่ใกล้ก็ไปเชียร์มวยไทย เอกลักษณ์ไทยด้วยครับ

ปล. พ่อใหญ่พล พาไปเบิ่งแหน่ อิอิอิ ย่านหลงกรุงเทพ พะนะ ฮ่าๆ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวห้วยละโอง
    อยากไปเบิ่งยุขอบเวทีเนาะ คือสิม่วน

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ ธีระปลัด
    บล็อก
    8
    ลองแล้วกะออกโต อิอิ พะนะ สับขาหลอกพร้อมเด้อพงศ์

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    เสียดาย เพชรจริง ศิษย์อุ๊อุบล เนาะน้องหล่า แพ้รอบรอง

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    แม่นครับ ยก สี่ โดนเข่าคักโพดด ฮ่าๆๆๆๆ อีสานเฮากะเลยร่วงทั้งสอง

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มนนท์

มีคลิบบ่

วันนี้ทำงานเลยอดดู มีคลิบให้ดูบ่ครับ