หัวข้อ: สาเหตุที่ผมยังไม่มีภรรยา

Moderators สัญลักษณ์ของ บ่าวตั้ม
    บล็อก
    2

สาเหตุที่ผมยังไม่มีภรรยา

สาเหตุที่ผมยังไม่มีภรรยาเพราะว่า ……………
    ผมสามารถเอ็นจอย xxx ในราคาที่คุ้มค่า
    เที่ยวทุกอาทิตย์ = 2,000 x 4 = 8,000 บาท/เดือน
    = 8000 x 12 = 96,000 บาท/ปี
    เลือกได้ทุกรุ่น ทุกขนาด ใหม่ล่าสุดแกะกล่อง
    ไม่มีข้อผูกพันใดๆ รับประกันคุณภาพและการบริการ

หาเมีย

ต้นทุนระหว่างจีบ = 100,000 up
    ต้นทุนดาวน์ = 300,000 บาท up
    ค่าที่อยู่อาศัยให้ = 1,500,000 up
    ค่าพาหนะ = 600,000 up
    ค่าบำรุงรายเดือน = 50% ของเงินเดือน up
    ไม่รวมค่าเสียเวลาและประสาทเสียจากการแทรกแซง
    และการไร้คุณภาพเป็นพักๆของผลิตภัณฑ์

ซื้อแล้วห้ามเปลี่ยนคืน ห้ามใช้ผลิตภัณฑ์อื่นร่วม
    ผลิตภัณฑ์มีอายุยืนยาว แต่คุณภาพเสื่อมทันทีที่ซื้อ
    ผลิตภัณฑ์อาจเป็นสินค้ามือสอง แต่จำหน่ายในราคาเต็ม
    คุณไม่มีสิทธิ์ครอบครองผลิตภัณฑ์
    แต่ผลิตภัณฑ์มีสิทธิ์ครอบครองคุณ
    และทุกสิ่งที่คุณเป็นเจ้าของ
    ผลิตภัณฑ์เกิดแตกหน่อรายได้ข้างต้นที่ว่ามาทั้งหมด
    ต้องหักออกอีก 30% ของรายได้…

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ทอง
    555555 แม่นคือว่าละครับ5555555

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ บ่าวจีดส์
    โอ้น้อ...คิดให้เบิ่งเสร๊จสรรพป่านนี้ คือซิกล้ามีเมียน้อ......บาดนี่