หัวข้อ: มาร่วมวิเคราะห์วิจารณ์ม่วนๆก่อนแข่งนำกันเด้อครับ 18 มิ.ย 53 กลุ่ม D และ C

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1

พบปะพูดคุย มาร่วมวิเคราะห์วิจารณ์ม่วนๆก่อนแข่งนำกันเด้อครับ 18 มิ.ย 53 กลุ่ม D และ C

ฟุตบอลมันคือพลิกล็อคคักแท้พี่น้อง เซ็งเป็ด เซ็งห่าน เซ็งไก่ เอิ๊กๆ หลายๆเกมที่ผ่านมาจุดสำคัญที่เฮ็ดให้เกมพลิกก็คือ ผู้เล่นถืกใบแดง และการวางแผนแก้เกมของโค้ช เกมฟุตบอลบ่มีชนะคะแนนเนาะครับ บุกยิงประตูเป็นบ้าเป็นหลังแต่ยิงบ่ได้ คะเจ้าบุกมาเทือเดียวยิงประตู และต้องพ่ายแพ้อย่างน่าเจ็บใจ ตอนนี้จะประเมินการแข่งขันตามสายตาบ่ได้แล้วครับ มันผิดคาดหมดเลย เอิ๊กๆ

18:30 เยอรมัน - เซอร์เบีย ช่อง3

ผลที่คาด เยอรมัน 2 เซอร์เบีย 0

21:00 สโลเวเนีย - อเมริกา ช่อง 7

ผลที่คาด สโลเวเนีย 0 อเมริกา 2

01:30 อังกฤษ - แอลจีเรีย ช่อง 9

ผลที่คาด อังกฤษ 2 แอลจีเรีย 0
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thedon; 18-06-2010 at 08:57.

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7

รอบยิ้มพิมใจ

[COLOR="Blue"]ข่อยละงึดหลาย... บ่ว่าสิเป็น สเปน(เต็งหนึ่ง..พะนะ)แล้วเมื่อคืน..ฝรั่งเศส มื้อนี่ อ.thedon สิเซ็งเป็ด..อีกบ่น้อ55555555:l-:l-:l-:l-/COLOR]

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    กะจั่งว่าน่อครับ ลูกกลมๆอีหยังกะเกิดขึ้นได้ มันแล่นไปทางได๋กะได้ 55555

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    สงสัยไปฟังเพลง เซ็งเป็ด บ่าวข้าวจี่ดุ๋บ้อ มันกะเลยต้องเซ็ง ห่าน เซ็ง ไก่ พร้อม

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ หนุ่มนนท์
    อาจารย์ครับ บาดเจ็บสาหัสสองมื้อแล้วครับ โอ้ยซิตาย.......

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    เซาๆๆๆ
    ปวดใจ ปวดใจ จาร คาดการณ์ใหม่ด่วนค่ะ สาหัสหลายรอบไม่ไหวแน่ๆๆ555555

บล็อก
    1
    โอ๊ยๆๆ เยอรมันข้าน้อย จิรอดบ่น้อบาดทีเนี่ย

บ่ได้เบิ่งมา3มื้อแล้วจ้า ขึ้นเวร ออกพื้นที่เบิดปี คั่นมีแนวอยากเบิ่งในทีวี.....

แต่กะได้ฟังข่าวอยู่ตลอด บ่ว่าแต่เซ็งเป็ดหละมื้อนี่ เซ็งฮอดห่าน....
    คนที่กล้าจะพ่ายแพ้เท่านั้น...ที่จะประสบความสำเร็จอย่างยิ่งใหญ่