หัวข้อ: ขอฉายา..และชื่ออัลบั้มชุดใหม่ พงศ์ ทินการหน่อยครับ..อิอิ

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7

ขอฉายา..และชื่ออัลบั้มชุดใหม่ พงศ์ ทินการหน่อยครับ..อิอิ

ขอฉายา..และชื่ออัลบั้มชุดใหม่ พงศ์ ทินการหน่อยครับ..อิอิ
    เอิ๊ก..ในช่วงนี้ค่ายเพลงยักษ์ใหญ่ 2 ค่าย ไม่ว่าจะเป็นอาร์สยามหรือแกรมมี่โกลด์ ต่างกำลังแข่งขันกันอย่างดุเดือด..ด้วยการเข็นนักร้องในสังกัดออกมาห้ำหั่นกันแบบไม่เกรงใจผู้บริโภค..ฮา ด้วยเหตุนี้ บ่าวข้าวจี่ไม่อยากรอช้า ก็เลยอาสา ขออนุญาตบรรดาแม่ยก..โอ๊ะ พี่น้องชาวบ้านมหา อาสา..ลาก..เอ้ย..ฉุด..อุ้ย ส่งศิลปินขวัญใจชาวบ้านมหา ออกรบด้วย(โห..ทำยังกะศึกตองอู..ฮ่า) นั่นก็คือ...(ขอดนตรีด้วย).. น้องพงศ์ ทินการ ในชุดนี้มีเพลง บ้านมหาดอทคอมด้วยนะจะบอกให้ ..แต่.....เอ๊ะ บ่าวข้าวจี่ยังบ่มีฉายา..ให้นักร้องเฮา กับชื่ออัลบั้มกะยังบ่ทันมี มื้อนี่มาซอยกันครับคนละไม้คนละมือ มาช่วยกันตั้ง..แนครับ อาทิ..นักร้องหุ่นสะโอด..สะอง พงศ์ ทินการ อัลบั้มชุด...เปียแชให้แม่(ส่ง)5555555
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 18-06-2010 at 16:27. เหตุผล: แก้คำผิด ขออณุญาติ เป็น ขออนุญาต, แกรมี่โกล์ด เป็น แกรมมี่โกลด์

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    คิดบ่ออกคือกัน มักแต่ซื่ออัลบั้มนี้ละครับ 5555++++++++
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    คิดออกแล้ว นักร้องเสียงหลง พงศ์ ทินการ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    อย่าสิจ่ง อย่าได้แคร์สื่อ 55555 พูดออกมา จัดหนักๆ และขอน้ำตบตูดที 555

อ้ายจัย หลงคือว่าละ หลง กรุงเทพ 55

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ฉายาเก่านั่น ..พงศ์น้อยส.กสิน กินซอดแจ้ง.....เออ เอาตามบ่าวจัยกะคือเด๊ละ 5555.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 18-06-2010 at 16:28.

มิสบ้านมหา 2010
    ศิลปิน นักเขียน
    สัญลักษณ์ของ เขมราฐ
    กลางท่งเมืองเขมฯ
    ฮ่า ๆๆ ชื่ออัลบั้ม เพิ่น เปียแชร์ให้แม่ส่ง พ่ะน่ะ เอื้อยว่าสิชวนเจ้ามาเล่น จักมืออยู่พงศ์ เปลี่ยนใจแล้วล่ะ อิอิ..

อิหยังกะตั้งโลด เอื้อยสิถ่าขอลายเซ็นยามเจ้าดังดอกเด้อพงศ์

ฝ่ายเทคนิค และถ่ายทอดสด สัญลักษณ์ของ อาวอ้วนเมืองยศ
    อันนี่กะคือสิคึดบ่ออกคืเพิ่นว่าละครับ คิดยากหลายแมะ คิดออกละสิมาบอกดอกครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวห้วยละโอง
    ชื่ออัลบั้มนี่กะคักยุดอกคับ เปี้ยงป้างแหน่นอนคับ คะเจ้าสิส่าสิลือนำชื่ออัลบั้ม

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ศิลปินนั่งจกปากโจ่งโป๊ง พงศ์ ทินการ เจ้าของผลงาน ปั้มฮ้างที่นางเมิน

สนับสุนุนโดยเว็บบ้านมหาดอทคอม และยาแก้ไอตราแม่ลูกอ่อนปิ้งเขียด

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    เล่นด้วยคน
    มีแพลง** สาวนาลาดิน**บ่ออ้าย555555 บ่อมีฟ่าวแต่งเพลงนี่เด้อ ดังแน่ๆ
    ครูเพลงอยู่ไหนน้อ
    อัลบั้ม บ่าวนารอรัก
    นี่ คักๆๆๆๆๆน้อ5555