หัวข้อ: บทเพลงโดนจายของพู่ชายแมนบ่อครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ mewcoppy

บทเพลงโดนจายของพู่ชายแมนบ่อครับ

ลิขสิทธิ์บน YouTube Credit By : https://www.youtube.com/watch?v=fbDwwWMQE4Q

ยอม.รับโดยดี ว่า.มีเมียแล้ว เคยรักเมียแน่วแน่.ไม่แปรเปลี่ยนผัน. เมื่อมาเจอเธอ เก็บไปเพ้อจนใจไหวหวั่น ลงเอยเรารักกัน
    เบ่งบานอยู่ที่กลางใจ.. วันนี้มีใจ แบ่งไปเป็นสอง เมียรู้เมียจะต้อง ปวดใจเพียงไหน. กลุ้มใจจริงเออ เก็บเธอไว้คงเป็นเรื่องใหญ่
    เมียคงจะเสียใจ ขอไกลเธอ.ขอลา.. ฉันต้องอกหัก ก็เพราะ.รักเมีย ยอมเสียเธอไป ทั้งที่ใจไม่ปรารถนา ฉันทำเธอเจ็บ เจ็บจนมีน้ำตา
    อยากให้เธอรู้ว่า ฉันช้ำอุราแค่.ไหน.. ยอม.รับโดยดี ว่ามีเจ้าของความรักเราจำต้อง จืดจางห่างหาย. หากบุญมีพอ ชาติหน้าขอรักเธอมิหน่าย
    เจอกันเมื่อสายไป ทั้งที่ใจรัก.กัน ฉันต้องอกหัก ก็เพราะ.รักเมีย ยอมเสียเธอไป ทั้งที่ใจไม่ปรารถนา ฉันทำเธอเจ็บ เจ็บจนมีน้ำตา
    อยากให้เธอรู้ว่า ฉันช้ำอุราแค่.ไหน.. ยอม.รับโดยดี ว่ามีเจ้าของ ความรักเราจำต้อง จืดจางห่างหาย. หากบุญมีพอ
    ชาติหน้าขอรักเธอมิหน่าย เจอกันเมื่อสายไป ทั้งที่ใจรัก.กัน
    ...............ความจริงเป็นสิ่งบ่อตาย แต่เว่าความจริงอาจตายเด้อ อิๆ...........
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mewcoppy; 03-08-2010 at 10:14.

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ฮ่วย ว่าสิลืมแล้ว จักวาเอาอีหยังมากระตุ้นกันอีกน้อบาดเนี่ย ฮือ ๆ ๆ ๆ ๆ

Moderators สัญลักษณ์ของ บ่าวตั้ม
    บล็อก
    2
    ผู้ชายไม่เจ้าชู้ เหมือนงูไม่มีพิษ สนับสนุนให้ผู้ชายเจ้าชู้5555555555555

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์
    ขวัญใจบ้านมหา 2012
    สัญลักษณ์ของ สาวมุก
    อ้ายพล คือฟ่าวมาก่อนหมู่แท้น้อจ้า....ไสว่าตัดหมดแล้ว....เอ..แล่วแม่นเป็นแนวใด๋น้อนิ อ้ายข่อยนิแมะ...

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ bnserver
    ดีเนาะผมล่ะ ซึ้งกิเลส แล้ว ว่างๆ กะหันหน้าเข้าวัดแล้วครับ เพราะวัดอยู่ข้างบ้านครับกระเลยได้หันหน้าเข้าทุกมื้อครับ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ นู๋คำหวาน
    บล็อก
    3

พบปะพูดคุย

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bnserver
    ดีเนาะผมล่ะ ซึ้งกิเลส แล้ว ว่างๆ กะหันหน้าเข้าวัดแล้วครับ เพราะวัดอยู่ข้างบ้านครับกระเลยได้หันหน้าเข้าทุกมื้อครับ

ดีนะวัดบ่ออยู่หน้าบ้าน ถ้าวัดอยู่หน้าบ้านอ่ะ หันหน้าเข้าหาวัดเต็มๆเลยจ้า 5555555555555555555555555555555555

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ นู๋คำหวาน
    บล็อก
    3

ความเยือกเย็น

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ พล พระยาแล
    ฮ่วย ว่าสิลืมแล้ว จักวาเอาอีหยังมากระตุ้นกันอีกน้อบาดเนี่ย ฮือ ๆ ๆ ๆ ๆ
    หยังนิอ้ายพล ห้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ยังวางบ่อได้ โอ๊ะลืมบ่อได้ติจ้า น้องส่อยเป็นกำลังใจเด้อจ้า สู้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ สู้บ่อได้กะสู้จ้า อิอิ