หัวข้อ: อยากถาม

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ มะเหมี่ยว
    สุดประจิมที่ริมเมย

คำถาม และรอคำตอบ อยากถาม

หวัดดีจ้า เพื่อนๆ+พี่ๆ+น้องๆ+อาวอาและสุคนในบ้านมหาจ้า คนเรานี้สามารถมีความรักได้ในเวลาเดียวกันกับคนสองคนได้จริงหรือ แล้วมันผิดมากมั๊ย

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ทอง
    หมายถึงความฮักแบบหนุ่มสาว
    หรือว่าความฮักแบบได่นอครับ
    ความฮักก้อมีหลายแบบครับ
    อิอิอิอิ ประมาณว่าฮักออกแบบบ่ได่ หั่นหน่า
    อิอิอิอิ

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7
    ฮักได้อยู่ครับ....แต่อาจสิดูแลบ่ทั่วถึง
    ฮักได้อยู่ครับ.....แต่ไม่ใช่แฟนทำแทนบ่ได้
    ฮักได้อยู่ครับ.....แต่อาจสิเป็นของต้องห้าม
    ฮักได้อยู่ครับ....แต่อาจสิคิดเอง..แค่คนเดียว

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    เอ่อ...อ่า....เอ่...อาจสิได้ หรือบ่อได้....รอผุ่รู้เพิ่นมาตอบครับ ผุ่ข้านี่ประสปการณ์ยังน้อย อิอิ

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ หลินปิงน้อย
    หลินว่ามันกะคงสิบ่ผิดหยังดอกจร้า
    แต่ว่าเฮาต้องฮักให้เป็น
    บางทีความฮักมันกะห่ามกันบ่ได่
    ที่สำคัญอย่าเฮ็ดให่ไผเดือดร้อนเด้อ สับรางให้ถืก ขอให้โชคดี:l-:l-:l-:l-

ศึกษาหาความรู้ สัญลักษณ์ของ mewcoppy
    มันกะคงสิบ่ผิดหยังดอกจร้า แต่ว่าเฮาต้องฮักให้เป็น บางทีความฮักมันกะห่ามกันบ่ได่ ที่สำคัญอย่าเฮ็ดให่ไผเดือดร้อนเด้อ สับรางให้ถืก ขอให้โชคดี........ป้าดๆหลินครับเลื่อมใส..................
    ความฮักมันกะคือน้ำมันนี่หล่ะครับ บ่อทอดหรือเปิดไฟมันกะบ่อฮ่อน อิๆๆเกี่ยวบ่อครับ ฮักให้เป็นครับ พูยิงมีแตสิเจ็บครับ:l-

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    เหมี่ยว ทำไรอ่ะ มีงี้ด้วย แง้ๆๆนอกใจเค้าเหรอ555
    เรื่องนี้ไม่สันทัด ขอม่ายตอบจ้า โสดดีที่ซุ้ดดด

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ชิงช้าชาลี
    บล็อก
    1
    ถ้ารักในที่นี้หมายถึง ความรักของหนุ่มสาว ที่พร้อมจะก้าวเข้ามาเป็นส่วนหนึ่งของกันและกัน ครอบครัวเดียวกัน ก็ขอบอกว่า ไม่ควรที่จะแบ่งใจรักไปให้กับคนอื่นอีก เพราะนั่นหมายถึงคุณกำลังไม่พร้อมที่จะสร้างครอบครัว หรือคุณกำลังจะมีครอบครัวพร้อมด้วยอุปสรรค และภาระ ที่รออยู่ข้างหน้า

แต่ทุกสิ่ง อยู่ที่การตัดสินใจของคุณค่ะ โชคดีนะคะ

พบปะพูดคุย

ป้าไม่รู้หรอกจ้า ถึงจะแก่แต่ก็ยังบ่เคยมีความรัก:l-
    ฮักทีเดียวสองคน สามคน ป้าไม่เค้ย ไม่เคย เด้จ้า
    LET IT BE...

Banned

Oil Field เพชรบูรณ์/กำแพงแสน
    ความรักคือการให้ หัวใจควรเต็มเปี่ยม สิทธิ์เธอควรเท่าเทียม ก้าวไปสู่ความหวัง......
    ความรัก ความรัก จงแน่นหนักอยู่เสมอ ให้เธอคิด ให้เธอมีเสรีภาพ ให้เธอหวังให้เธอวาด ความรัก.....