หัวข้อ: เปิดโอกาสทางดนตรี ให้กับศิลปินอินดี้ทุกแนวเพลง

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ น้าสัก เสือหวาน

เปิดโอกาสทางดนตรี ให้กับศิลปินอินดี้ทุกแนวเพลง

สวัสดีครับ ตอนนี้ น้าสัก เสือหวาน จัดรายการวิทยุ อยู่ จ.นนทบุรี ทางคลื่น FM.95.75 MHZ.และออนไลน์ทาง www.knowledgeradio.org เวลา 15.00-16.00 น.ทุกมื้อ มีรายการ อิสระทางดนตรีอินดี้ซอง ที่เปิดโอกาสกับให้ศิลปินอินดี้ทุกคนได้แสดงความสามารถกันอย่างเต็มที่ ผู้ได๋อยากส่งผลงานมาร่วมแจมยินดีให้การสนับสนุน ส่งผลงาน mp3.มาที่ knowledgeradio@hotmail.com พร้อมประวัติหรือคำแนะนำโตสั้นๆ(บ่จำกัดแนวเพลง)

น้าสัก เสือหวาน

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ thedon
    บล็อก
    1
    ขอฝากนักร้องคนนี้ครับ ฉายา นักร้องเป็นอาชีพเสริม อาชีพหลักเลี้ยงเป็ดไล่ท่ง พงศ์ ทินการ นำแหน่เด้อครับท่าน เลี้ยงไก่กะเก่ง อิอิ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    สนับสนุนนักร้องมักไก่ตี หนีหนี้ลงไปโทง พงศ์ ทินการ แนเด้อครับ หุหุ

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7
    ขอบพระคุณ...แทนนักร้อง..ศิลปิน ที่บ่มีโอกาสเหมือนค่ายเพลงใหญ่ๆ กะมีสื่อดีๆจังซี่ละครับที่ยังพอพึ่งพาได้ครับ...ขอบคุณอย่างหองครับ:l-:l-:l-

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ชัย หมอแคน
    บล็อก
    3
    อ๋อ...ลูกทุ่งหมอลำรูปหล่อ ลำคอนานาชาติ เสียงเด็ดขาดมั่นคง พงศ์ ทินการ นั้นตี้..อิอิ ขอญาติแซว อุตส่าห์บ่แซวในกาทู้นั้น

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    ถือว่าเป็นอีกช่องทางหนึ่งที่เปิดโอกาสให้ศิลปินหน้าใหม่ อินดี้ ที่บ่มีทางเลือกอีหยังหลาย น่อครับ ขอบคุณทางสถานีเพิ่นเด้อครับ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    ดีๆครับน้าสัก เป็นซ่องทาง โอ๊ ช่องทางที่ดี อิอิ......จัดไปเด้อศิลปินบ้ามหาเฮา.....

ฝ่ายเทคนิคและโปรแกรม สัญลักษณ์ของ ต่วง
    สนับสนุนศิลปินบ้านมหาแหน่น้าสัก เสือหวาน อะทิเช่น พงศ์ ทินการ , แพ พระยาลน , เอ๋ คนตระการ , จัย ณ หนองคาย , ต่วงศักดิ์ เมืองร้อยเอ็ด , ดุลย์ ยางตลาด , จ่าเหลือง เมืองอุบล
    การที่จะประสบความสำเร็จได้ ต้องขึ้นอยู่กับความพยาม ความตั้งใจ สู้ฝ่าฟันอุปสรรคทุกอย่าง