หัวข้อ: ไกด์เพลง สัญญาใจคนไกลบ้าน คำร้อง-ทำนอง ธีระปลัด

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7

ไกด์เพลง สัญญาใจคนไกลบ้าน คำร้อง-ทำนอง ธีระปลัด

นี่กะอีกเพลงครับ..นำมาให้พี่น้องฟังและติชมครับ เป็นไกด์เพลงนะครับ คำร้อง-ทำนองโดย อ.ธีระปลัด ร้องโดย พงศ์ ทินการ...

:l-[MUSIC]http://www.file2go.com/mrun.php?me=822s3[/MUSIC]:l-

ลิงค์โหลดครับ http://www.file2go.com/mrun.php?me=822s3
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บ่าวข้าวจี่; 27-06-2010 at 09:50.

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ ธีระปลัด
    บล็อก
    8
    กลับมาถึง 10 โมงพอดีครับอาจารย์ เบียร์กรุงเทพกินแล้วปวดหัวเนาะครับ เอิ๊ก

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ แจ่มใสยิ้มสวย
    บล็อก
    18
    เอ่อๆๆๆ หาขอบคุณไม่เจออีกหละ

ขอบคุณนะค่ะ

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ฮ่วยทั่นธีระปลัดกะบ่ธรรมดา แนวเพลงเศร้า ๆ อีกแล่ว กรี๊ด ๆ ๆ ฝากเอาเพลงเอิ้นน้องกลับอีสาน กับ หนุ่มสาวชัยภูมิฮักสาวขอนแก่น ของ พล พระยาแล ไปหย่าวแนเด้อครับทั่น อิอิ

ศิลปิน นักแต่งเพลง สัญลักษณ์ของ ธีระปลัด
    บล็อก
    8
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ แจ่มใสยิ้มสวย
    เอ่อๆๆๆ หาขอบคุณไม่เจออีกหละ

ขอบคุณนะค่ะ

ขอบคุณในคำขอบคุณครับผม ซอยเชียลูกหลานบ้านมหาพงศ์น้อยแน่เด้อครับ

Bump:
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ พล พระยาแล
    ฮ่วยทั่นธีระปลัดกะบ่ธรรมดา แนวเพลงเศร้า ๆ อีกแล่ว กรี๊ด ๆ ๆ ฝากเอาเพลงเอิ้นน้องกลับอีสาน กับ หนุ่มสาวชัยภูมิฮักสาวขอนแก่น ของ พล พระยาแล ไปหย่าวแนเด้อครับทั่น อิอิ
    ครับอ้ายพล ส่งไปให้อ.ข้าวจี่กะโปรดิวเซอร์ เบิ้งได้เลยเด้อครับหย่าวหย่าว มวนมวนครับ

Super Moderator
    Guide & Photographer
    สัญลักษณ์ของ เจ้าซายน้อย

พบปะพูดคุย

กลับระยองถืกอยู่เนาะ'จารย์ บ่หลงทางได๋ตั๊วะ

บล็อก
    8
    กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ เจ้าซายน้อย
    กลับระยองถืกอยู่เนาะ'จารย์ บ่หลงทางได๋ตั๊วะ

ขากลับบ่หลงครับ แต่ขาไปนี่ ขี่แทกซี่อ้อมปากน้ำอยู่ครับอิอิ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ จ่าเหลือง
    เป็นกำลังใจให้คนเฮ็ดงานเด้อคับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ หนุ่มน้อยเมืองเพชร
    เนื้อร้อง ทำนอง ดนตรี และที่สำมะคัญ ฮิฮิ นักร้องนำครับ เสียงแหบได้ใจอีหลี
    ครับ อาจารย์ ฮาาาาาาาาาาาา กริ้วววววววววววฮิ้วววววววววววว
    เป็นกำลังใจให้ครับ ขอฝากตัวเป็นศิษย์ ได้บ่น้อ

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ คนพนมไพร
    ขอบคุณอาจารย์ธีหลายครับ มีผลงานดีๆ แล้วบ่อลืมน้องนุ่งบ้านมหาเฮา งานเพลงฟังแล้วม่วนหลายครับ
    c06: ฮักบ้านมหาคักกะยังว่า