หัวข้อ: ไกด์เพลง อ้อมแขนแห่งรัก คำร้อง-ทำนองโดย thedon

ครีเอทีพ โปรดิวเซอร์ สัญลักษณ์ของ บ่าวข้าวจี่
    บล็อก
    7

ไกด์เพลง อ้อมแขนแห่งรัก คำร้อง-ทำนองโดย thedon

มาฟังไกด์เพลง อ้อมแขนแห่งรักที่อยู่ในอั้มบั้มชุดใหม่ของ พงศ์ ทินการ นักร้องจากบ้านมหา ของเรา ตอนนี้อยู่ในขั้นตอน...เจ้าตัวกำลังฟิตซ้อมอย่างนับริหารกล้ามแขนทุกเย็น(เกี่ยวกันไหม)..มาฟังกันเลยครับ อ้อมแขนแห่งรัก แต่งโดย อ.thedon

:l-[MUSIC]http://www.file2go.com/mrun.php?me=824s3[/MUSIC]:l-

ลิงค์โหลดครับ http://www.file2go.com/mrun.php?me=824s3
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บ่าวข้าวจี่; 27-06-2010 at 09:45.

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    ป๊าด ใช้ภาษาละเมียดละไม ซอกซอนไปยังซอกหลืบของหัวใจ สุดยอดครับ

"หยิบปุยเมฆขาวซับน้ำตาเจ้าสองแก้มเกรอะกรัง" กรี๊ด ๆ ๆ ๆ ๆ

นักร้องฟิตกล้ามแขนหลาย ระวังเส้นเสียงตีบเด้อ สิแหบกว่าเก่าเด้ ฮ่า ๆ ๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย พล พระยาแล; 27-06-2010 at 09:19.

ฟังนำจ้า "อ้อมแขนแห่งรัก"ม่วน ๆๆๆๆ .... อ.thedon แต่เพลง "ดีเจบ้านมหาที่รัก" ..ให้แนะเด้อจ้า ฮ่า ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ปล. คือบ่เฮ็ดลิ้งค์ให้โหลดแนะจ้า อ้ายบ่าวข้าวจี่ สิได้เอาเปิดในรายการ "ดีเจคู่ขวัญจ้า" อิอิอิอิ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ บ่าวหนองคาย
    ป๊าดดด ม่วนๆๆๆๆอีหลีครับ เป็นกำลังใจให้คร้าบบบบบ..

สุดยอดทั้งอ.นักแต่งเพลง อ.นักดนตรี และนักร้องพร้อมครับ

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    ซึ้งมากคะ อ้อมแขนนี้ช่างทรงผลังจัง

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ วัฒนชัย หาริโร
    ม่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    น่าสิมีลิ้งโหลดแหน่เนาะสิเอาไปเปิดในสถานี

ม่วนหลายจ้า ขอลายเซ็นแนะจ้า
    ขอไว้ตะยามนี้ละจ้า ยามนั้นสิหม่นแฟนเพลงเพิ่นเข้าไปยาก
    เมื่อความจนผลักไส ดิ้นรนเท่าไรยิ่งไกลบ้าน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ชิงช้าชาลี
    บล็อก
    1
    ร้องเพลงได้ซึ้งกินใจหลายจ้า พงศ์น้อย เพลงก็ความหมายดีๆ

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา
    Mr.Reception
    สัญลักษณ์ของ คนตระการ...
    สุดยอดครับ.......ม่วนๆๆๆๆๆๆๆๆ ....
    บ่าวข้าวจี่ผมอยากให้พล พระยาแลไปเทสเสียงเบิ่งแน่น๊าครับจักมื่อ บัดเทื่อได้วางแผงตั่ว...เลามีความสามารถหลายครับอ้ายผมผุ่นี่ แต่งเอง ร้องเอง ...ฟังเองนำ 5555

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    ดีทุกอย่างครับอ้าย สนับสนุนศิลปินบ้านมหาทุกคนครับ
    หล่อคืออ้าย กินข้าวบายกบตั๋วะหล่า