ไปไม่ถึงฝั่งอีกจนได้

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวoffit

ดวงดาว The Star ไปไม่ถึงฝั่งอีกจนได้

และแล้วอังกฤษก็ต้องจอดที่รอบ16ทีม หลังจากที่เพิ่งพ่ายให้กับอินทรีย์เหล็กไปแบบยับเยินเล็กน้อยด้วยสกอร์4-1ไปไม่ถึงฝั่งอีกจนได้

Bump: ไปไม่ถึงฝั่งอีกจนได้

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    ข่อยดีใจหลายทีมโปรดเข้ารอบ ...ต้องขออภัยคนมักทีมอังกฤษหลายเด้อแบบว่าเก็บอาการบ่ออยู่...มันดีใจเนาะทีมโปรดเข้ารอบแมะอิอิอิ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ลูกทุ่งคือสายเลือด
    บ้านฝาง อ.กระนวน จ.ขอนแก่น-เชียงใหม่

พบปะพูดคุย

ผมว่า ดีแล้วคับผมที่หยุดอยู่ตรงนิเพราะถ้าเข้าไปถึงรอบลึกกว่านิจะผิดมากกว่านิคับ

จากที่ผมดูแล้วครั้งนี้กองหลังของอังกฤษไม่ค่อยแน่นคับ เกมส์รับพลาดปล่อยมาก นัดก่อนๆก็เหมือนกัน

ถ้าสมุติผ่านรอบนิได้ต่อไปก็จะเจองานหนัก คือ อาเจนติน่า (ผมคิดนะ เม็กซิโกไม่น่าจะรอด) อิอิ น่าจะรอดจากอาเจนฯ

บอกโลกครั้งนิผมไม่รุว่าจะเชียร์ทีมไหน แต่หวังไว้เล็กว่าคู่ชิงขอให้เป็น บราซิล-อาเจนฯ ทีมไหนจะชนะหรือแพ้ก็ช่าง อิอิ แต่อยากดู เอิ้กๆๆๆๆ อิอิ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ลูกทุ่งคือสายเลือด; 27-06-2010 at 23:45.

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวoffit
    เชียร์ อังกฤษ,เยอรมัน,สเปน,โปรตุเกส ร่วงไปแล้ว1ครับ

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ บ่าวกบินทร์
    ซุหม่อง...ที่ไป..!!!

....หน้าตา...ว่าที่แชมป์ เป็นจั่งซี่ครับ...........

ณ เพลานี้ยังชอบอินทรีย์เหล็กครับ