หัวข้อ: คำขอบคุณจากใจ....ทีมงานบ้านมหา ดอทคอม

Hybrid View

คำตอบที่แล้วมา คำตอบที่แล้วมา   คำตอบถัดไป คำตอบถัดไป
    นักการภารโรง สัญลักษณ์ของ บ่าวคนเดิม
    Amphoe Det Udom

คำขอบคุณจากใจ....ทีมงานบ้านมหา ดอทคอม

วันคืนผ่านไป ทุกกำลังแรงใจ ทุกถ้อยคำ ที่ร้อยเรียง และหยิบยื่นให้กับพวกเรา

ทุกการกระทำ เราจดจำ ทุกเหตุการณ์ มิเคยลืมเลื่อนไปจากใจเรา

การก้าวเดินไปสู่จุดหมาย ถึงแม้จะมีอุปสรรคบ้าง แต่นั้นก็เป็นเครื่องพิสูจน์

ให้เห็นแล้วว่า พวกท่านยังไม่ทอดทิ้งเรา

ความมีน้ำใจ และความเอื้อเฟื้อ ที่ท่านอนุเคราะห์ให้ จะอยู่ในใจพวกเราตลอดไป

ทีมงานบ้านมหา ดอทคอม 24/02/2007
    ขอบพระคุณสมาชิกและทีมงานที่เคารพรักทุกท่าน

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ สาวบ้านนา

Re: คำขอบคุณจากใจ....ทีมงานบ้านมหา ดอทคอม

แล้วก้อ ขอบคุณ พี่บ่าวคนเดิมๆ ที่ทําให้มีวันนี้ วันที่พวกเราจะไม่ลืม แม้ว่าจะไปอยู่กันต่างถิ่น
    ต่างแดน ก้อยังมีพี่บ่าว ช่วยให้พวกเรา ได้ม่วนซื่นกัน ทางไซเบอร์ แม้จะไม่เคยเจอกันตัวจิง
    แต่ความจิงใจ ทุกแรงกําลังใจนั้นมีมากล้น ขอบคุณค่ะ และพร้อมที่จะให้กําลังใจนั้นตลอดไป

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ ตรี ศรีเมืองใหม่
    หนุ่มอุบล คนศรีเมืองใหม่

Re: คำขอบคุณจากใจ....ทีมงานบ้านมหา ดอทคอม

อาจมีบางครั้งที่ท้อถอย
    แต่ใจคอยบอกไว้ให้สู้
    อย่าท้อแท้กับสิ่งที่เป็นอยู่
    จะต้องสู้ต่อไปให้ถึงฝัน
    ไม่เคยท้อต่อความฝัน
    ไม่เคยหวั่นต่อขวากหนาม
    พร้อมสู้ทุกโมงยาม
    เพียงแฟนเพลงพร้อมตามฝันไป
    :welcome3"...ศรีเมืองใหม่แดนธรรมประเสริฐ ถิ่นกำเนิดหลวงปู่มั่น ลือลั่นสวรรค์ภูหล่น ยลสวยหินผานางคอย ลอยล่องแก่งจุการ งามตระหง่านเสาธงวงกลมใหญ่...">>>>> www.muangmai.ob.tc

Super Moderator สัญลักษณ์ของ ไก่น้อย
    บล็อก
    8

บ้านมหาออนไลท์ ...บ้านหลังที่สามของไก่น้อย หลังแรกแม่นเฮือนอิพ่อ หลังที่สองกะหม่องเฮดงาน .หลังที่สามกะหม่องนี้ละ... ความจริงใจออนไลท์ .หาได้บ่ยากดอก จากบ้านหลังนี้เนาะ
    กระเบื้องจะฟูลอย น้ำเต้าน้อยจะถอยจม เมฆจะหล่นฟ้าปลาจะกินดาว ลาวจะครองเมือง ::)

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ กำลังใจ
    บล็อก
    1

เป็นสมาชิกใหม่ ของบ้านมหาดอทคอม เข้ามาที่นี่แล้วทำให้มีความสุขดี มีทั้งสาระ น่ารู้ และความรื่นเริงต่าง ๆ ขอบคุณมากนะคะที่มีแต่สิ่งดีดีให้กับเพื่อน ๆ ทุกคนค่ะ ขอบคูณคะ

CRWidE
    Guest

ขอต้อนรับ "khumlungjai" จากใจ บ้านมหา
    อยากให้มา เข้าร่วม และสังสรรค์
    ด้วยความรัก ความอบอุ่น ทุกคืนวัน
    ฉันมีฉัน จะมีเธอ เสมอกาย

มีปัญหา หนักใจระบายมา อาจช่วยได้
    บอกกันไว้ ช่วยหยิบยืน คืนความหมาย
    อาจไม่มีรัก อาจไม่มีสุข รุมล้อมกาย
    แต่สบายใจ ระบายมา ถ้าต้องการ

..................มาเหงาเป็นเพื่อนกัน อิอิ............

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23

อยากขอบคุณบ้านมหาแห่งนี้เหมือนกันค่ะ เป็นคุณค่าทางจิตใจจึงบอกไม่ได้ อธิบายไม่ถูก ซึ้งแต่ว่า..ขอขอบคุณค่ะ...
    มองต่าง..อย่างปลง

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ โม้จัง

แรงใจช่วยด้วยความสุขของทุกท่าน
    ช่วยกันสรรค์ช่วยกันคิดประดิษฐ์สร้าง
    ช่วยกันเติมเสริมแต่งไปไม่ให้จาง
    แม้ว่าต่างทางกันมาได้ปรึกษากัน

ใครที่ท้อใครที่รอขอความหวัง
    อย่าได้นั่งคลั่งจับเจ่าโศกเศร้านั้น
    อย่าเพียงใช้ชีวิตเสี่ยงเพียงผ่านวัน
    มาสานฝันสวยสวยด้วย"จินตกวี"

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ มั่วหน่าฮ่าน

บ้านมหา...ให้หลายกว่าคำว่าบันเทิงอีหลีครับ....ให้ความสุข ให้ความอบอุ่น เสียงหัวเราะ...เข้าเว็ปบ้านมหาเทื่อได๋นั่งยิ้มอยู่คนเดียวปานผีบ้า....อิอิ

มีหยังให้ซ่อยเหลือบ่ต้องเกรงใจเด้อครับ บอกมาโลด
    ไม่เข้าถ้ำมอง เหตุไฉนจะได้มอง...http://img198.google.co.th/img198/6016/iinjiisjiisj.gif

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ บ่าวพรรณานิคม

อยากขอบคุณเหมือนกันบ้านมหา ที่นำพาความบันเทิงรื่นเริงหนอ
    ทั้งความสุขกำลังใจไม่ต้องรอ หากใครขอมีให้ในบ้านเรา

อันตัวผมก็ได้บ้านแห่งนี้ ให้สิ่งที่โหยหาครายามเหงา
    ให้ผ่อนคลายจากงานการที่เรา ทำตอนเช้าถึงเย็นให้เป็นคลาย

ขอบคุณหลายในความสุขที่มอบให้ เป็นแรงใจให้ทุกท่านที่มั่นหมาย
    หวังได้รับจากทุกท่านปันแรงใจ ส่งตรงไปไว้ในลานบ้านมหา

คำขอบคุณจากใจบ่าวพรรณานิคม...
    [*] สื่อบันเทิงที่นำมาให้รับชม รับฟังเป็นเพียงตัวอย่างเท่านั้น หากท่านชื่นชอบ สื่อใด โปรดซื้อสินค้าลิขสิทธิ์
    [*] เกี่ยวกับลิขสิทธิ์
    [*] ทำเนียบกองทุนเว็บไซต์ บ้านมหา

Tags for this Thread