โพสกระทู้ทำไง ครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ ทิดพล

โพสกระทู้ทำไง ครับ

ว่าจะโพสหวย อะครับ แบบว่าข้อมูลเด็ดๆ c06:

ขอบคุณครับ ....คุณพลและคุณMikaze
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ทิดพล; 30-06-2010 at 14:00.

ฝ่ายบริหารระดับสูง สัญลักษณ์ของ พล พระยาแล
    เอ๋า ..โพสเหมือนที่ท่านโพสตอนนี้ล่ะครับ แต่ถ้าโพดเรื่องหวยต้องไปที่บอร์ดชมรมเลขเด็ด เด้อครับเด้อ

กรุณา "คลิก" ลิ้งค์ข้างล่างนี้

http://www.baanmaha.com/community/ชมรมเลขเด็ด/

ผู้ช่วยผู้ใหญ่บ้านมหา สัญลักษณ์ของ sompoi
    บล็อก
    23
    ๑. เลือกบอร์ดที่เฮาสิโพสลงให้ถืกหมวดหมู่จ้า
    ๒. คลิกเข้าไปในบอร์ดที่เลือกแล้ว กะมองหาคำว่า "ตั้งกระทู้" สิอยู่มุมบนด้านซ้ายมือดอกจ้า
    ๓. คลิกเข้าไปแล้วกะสิเห็นรายละเอียดเองค่ะ ทำตามหัวข้อต่างๆแล้วโพสได่เลยค่ะ

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจัย
    ตามที่อ้ายพล เอื้อยมิคว่าละครับ อ้ายทิดพล

ขอให้สนุกกับกระทู้แรกเด้อครับ

Tags for this Thread