หัวข้อ: วันที่แม่ไม่สบาย 1.

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ บ่าวหนองคาย

Picpost ดูรูปภาพ วันที่แม่ไม่สบาย 1.

วันที่แม่ไม่สบาย 1.
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บ่าวหนองคาย; 02-07-2010 at 00:19.

เจ้าหน้าที่ประชาสัมพันธ์ สัญลักษณ์ของ เเมงสะดิ้ง
    บล็อก
    24
    ส่งใจไปเยี่ยมไข้ เข้ามาเป็นกำลังใจเด้อค่ะ ขอให้คุณแม่หายป่วยไวๆ
    ให้ทำหน้าที่ของลูกให้ดีที่สุดเท่านั้นพอ...ชีวิตก็เป็นเช่นนี้แล...
    สะดิ้งคือน้องได้ยินเสียงฆ้องกะแล่นตำ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ บ่าวหนองคาย

บทเพลงแทนความคิดฮอดของแม่ให้ลูกทุกคน
    [WMA]http://www.file2go.com/mrun.php?me=868s1[/WMA]

ศิลปิน นักร้อง นักแสดง สัญลักษณ์ของ พงศ์น้อย ส กสิน
    ผมไม่รู้ ผมนอนนา
    บล็อก
    5
    ขอให้คุณแม่ของอ้ายหายเร็วๆเด้อครับ อยู่กับลูกๆไปโดนๆครับ เอาใจซ่อย ให้กำลังใจซ่อยกันครับ

ขอให้เฒ่าแม่หายไวๆ สุขภาพแข็งแรงเร็วๆเด้อจ้าอ้าย
    เมื่อความจนผลักไส ดิ้นรนเท่าไรยิ่งไกลบ้าน

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์
    เป็นจังได๋กะเอาใจซอยเด้อครับ

แบ่งปันความรู้และประสบการณ์ สัญลักษณ์ของ บ่าวจอบบ้อน
    ได่อ่านแล่วใจบ่ดีเลยครับ.....ย้อนว่าบ่าวจอบบ้อนเบิ่งคนป่วยมาหลายเทิงพ่อ+พี่สาว+พี่เขย
    ถ้าถึงขั้นเพ้อเว่าบ่ได่สติตามที่ บ่าวหนองคาย ว่ารู้สึกเป็นห่วงแฮงครับ จั่งได๋หวังว่าคงสิดีขึ้นเด้อครับเป็นอีกหนึ่งแรงใจ
    คุณแม่อย่าปล่อยให้เพิ่นต้องเดียวดาย พ่อแม่คือผู้ให้โดยบ่หวังผลตอบแทน อย่าให้เพิ่นเจ็บเพิ่นไข้ คอยดูแลอยู่ไกล้ๆเด้อครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย บ่าวจอบบ้อน; 02-07-2010 at 02:02.

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4
    ส่งใจและกำลังใจมาเยี่ยมจ้า ไม่ว่าจะเกิดอะไรขึ้นทำหน้าที่ของลูกให้ดีที่สุดนะคะ
    ดูจากภาพแล้วแม่คงจะหายเร็วนี้เน้อจ้า ห้อมล้อมด้วยลูกๆ หายๆไว้นะคะ
    ช่างหาเพลงมาเปิดเน้อจ้า ซึ้งมากเลยจ้าทำให้คิดถึงแม่มาก

ร่วมถ่ายทอดความรู้สู่สังคม สัญลักษณ์ของ ข้าวเหนียวกะหมูปิ้ง
    ขอให้ แม่เพิ่น หายเร็วๆๆเด้อจ้า อยู่เป็นร่มโพธิ์ร่มไทร ให้ลูกๆๆ ไปอีก โดนๆๆ

ศิลปิน นักแสดง สัญลักษณ์ของ เชษ แฟมมิลี่แมน
    ขออำนาจพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายจงดลบันดาลให้คุณแม่หายจากอาการเจ็บป่วยแหน่เถิด

Tags for this Thread