หัวข้อ: กอดฉันได้ไหม

International chef สัญลักษณ์ของ สะใภ้อิสาน
    บล็อก
    4

กอดฉันได้ไหม

กอดฉันได้ไหม ในอ้ิอมแขนนั้นมีใออุ่น...มีกำลังใจ

อยากจะมีอ้อมกอดอุ่นๆ... อยากจะมีไหล่ใครคนนั้นไว้ซบและซับน้ำตา...

ผิดหรือที่ฉันไม่ยอมห้ามใจ ไม่ยอมตัดใจ....ผิดหรือที่ใจฉันร่ำร้องเรียกหา...กอดฉันได้ไหม

[RADIO]http://www.file2go.com/dl.php?fi=834s2[/RADIO]
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sompoi; 08-07-2010 at 20:54. เหตุผล: ลิงค์ภาพเสียค่ะ

ดูแลตรวจสอบเนื้อหา สัญลักษณ์ของ wundee2513
    บล็อก
    11
    ... อยากจะกอดดวงใจให้ไออุ่น
    ที่ละมุนด้วยหัวใจได้เพียงฝัน
    เพราะด้วยเหตุปัจจัยแลไกลกัน
    จึงฝากฝันฝากใจในละเมอ

หยุดน้ำตาเสียเถอะเจ้าน้องน้อย
    หยุดเศร้าสร้อยเสียใจอย่าพร่ำเพ้อ
    อีกสักวันเจ้านั้นคงเจอะเจอ
    เก่งคือเธอที่ใครใครเขาต้องการ

ขอโทษหากคำใดไม่เหมาะสม
    ด้วยชื่นชมหญิงเก่งและสงสาร
    มิได้หวังสิ่งใดเพียงต้องการ
    ให้เจ้านั้นพ้นผ่านปัญหาที่คาใจ ...

... มาให้กำลังใจนะครับ... คุณนิ ...
    เสรีภาพ เสมอภาค ยุติธรรม